Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Nimeipenda: Wana CHADEMA University Wavaa Magwanda Darasani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, Feb 26, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Source: K I D A U
     
  2. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inatia moyo..Chadema inakubalika mno
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Inafurahisha wasomi wanapobadilika kimawazo na kimtizamo...
    Vazi lile la cdm tu ni ishara kubwa sana ya kutekenya fikra za mtu, na kwa ujumla linapendeza.
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wale wale.
    Chadema=kanisa
    st augustine=kanisa
    wakristo plus their components=kanisa.
    hakuna jipya hapo.
     
  5. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mwehu
     
  6. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana Ngwendu,

    Mkuu chuo cha St. Augustine hawasomi wakristo pekee. Naomba uwakumbuke idadi kubwa ya akina Asha, Mohamed na Juma walioko pale ambao ndio wafuasi wakubwa sana wa Chadema. Juma Issa ndiye aliongoza kufaa magwanda na kuhamasisha wenzie. Nadhani umeleta wrong conclusion iliyozaliwa na wrong assumptions zilizotokana na wrong thinking!!
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    The more you associate CDM with Christians the more Popular it would be beacause CDM already has the backing of following

    1.Most intellectuals regardless of religious affiliations

    2. Majority of young people regardless of their religious affiliations

    3. Majority of poor Tanzanians regardless of their religious affiliations

    The only people who might be spread to other parties is regular players and committed christians who might be seing CDM is their only hope in the world while jesus is their hope in heaven, as well as those who are non educated but want better lives. It is very dangerous for those who are thinking that associating any party with certain religion could serve them well, they are wrong and the last election have proved them wrong, If not NEC manipulations (chakachua) now Tanzania could have been in leadership of CDM. CDM Ain't CUF where they scared christians. People want their lives to improved the rest and not their mosques or churches.
     
  8. n

    niweze JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimependa analysis yako mkuu. Tanzanians found party that reflect their ideas and aspirations. We are supporting solutions to our country nothing else and if ccm did all this since independence we will never heard of Chadema. CCM time is up and please people don't be use by ccm to bring "udini wa kijinga hapa"
    Ignorant and uneducated are most at risk here.
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    CCM wanaliogopa vazi hilo kama Bush na ugaidi, lakini turudi nyuma sijaona mantiki ya wao kutinga magwanda hayo class. Kila vazi wakati wake na mahala pake.
     
  10. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo st. augustine haina waislamu??
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    Tukupe pole sana na labda tujaribu kukuelewesha upate uelewa hakiki.
    Chuo Cha Mtakatifu Augustino Nyegezi Mwanza kimetokana na chuo cha awali kilichojulikana kama Nyegezi Social Training Institute, chuo pekee nchini kutoa mafunzo ya uandishi wa habari kabla na baada ya uhuru kwa miaka kadhaa na kimekuwa kikitoa wanahabari wa kila aina nchini wa dini zote, wapagani na watumishi wa serikali kama kilivyokuwa chuo cha Uhaziri Tabora ingawa vilikuwa vinamilikiwa na kanisa. Chuo kingine kama hicho kilikuwa Ndola Zambia. Vyuo hivi vilikuwa vikiendeshwa kwa ufadhili na usimamizi wa nchi za AMECEA (SHIRIKISHO LA MAKANISA KATOLIKI NCHI ZA AFRIKA MASHARIKI NA KATI). Hali kadhalika vyuo vingi vya ualimu nchini vilikuwa vikiendeshwa kwa mtindo huo na havikuwa na ubaguni wo wote, na walimu wengi nchini wamepitia vyuo hivyo.
    Kwa Taarifa yako kanisa katika kutoa elimu halina ubaguzi wa rangi, dini, itikadi, akili nk. wote wako huru kujiunga na chuo mradi wanatimiza masharti na sifa za chuo kama wanachuo wa chuo cho chote nchini kwa minajili ya kwenda kulitumikia taifa letu. Na kwa taarifa yako vyuo hivyo vina wahadhiri wa dini zote. Cha msingi mhadhiri, mwanafunzi au mwanachuo anatakiwa awe na nidhamu na kujali maadili mema ya kiraia ndio sharti muhimu la kwanza.
     
  12. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Udini unapandikizwa na midomo yenu msio na upeo. Kama hamna udini ni kwanini kila siku mnakumbushia hapohapo tu? Acheni kuvuruga imani za watu watashindwa kuelewa jinsi yakuishi katika jamii zao, zakiTANZANIA. Watu wamezungumzia mavazi we unachomeka mada ya dini uko sawa acheni uchochezi.
     
  13. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    na wakumbuke kusoma na kufaulu mitihani kwani hapa naona akifeli mtu tutaambiwa sisiemu imewafelisha.
     
  14. T

    Teh Teh Teh Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the university Act of 2005 prohibit any students or staffs not to engage or involve in any political parties affairs and the things related. no flag or parties uniforms shall be.......................
    But ni ngumu kuwakamata, inatia moyo sana. siyo zama za kuogopa.
     
  15. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siku zote ukiona mtu anakimbilia udini mara nyingi amefilisika kisiasa na hana ajenda ya maana. kidumu CDM
     
  16. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    we shall meet our dreams one day!!!!! viva cdm
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    sijui raia gani wa tz asiyeipenda chadema km sio makamba peke yake kwani mpaka sasa hata kikwete anatamani angekuwa mwanachama wa kawaidsa wa cdm kutokana na mfupa wa u-ccm uliokwisha kumshinda
     
  18. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....wasilale mpaka kieleweke!!!
     
  19. W

    Wakwetu Senior Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utabakia na hayo hayo.umetumwa wewe
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Madrasa al sul!
     
Loading...