Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nimeipenda sana...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbweka, Oct 20, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jambo jema la mabasi ya Dar Express kuanza kupiga route za Mwanza - Moshi limenipa faraja kubwa sana hasa kwa ndugu zetu waishio mikoa hiyo.
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa.
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    kimbweka bana! ....lol... Hata mimi nimeipenda hii..
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo kimbweka mwanza moja enhee kwa kina DC Masha..
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    sijaamini bado.
     
  6. M

    MyTz JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tangu lini mkuu??
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii ni habari njema inaelekea kale ka ukali cha Mh Pombe kameongeza kasi ya umaliziwaji wa barabara ya lami Arusha - Singida, labda itakuwa imebaki kipande kidogo mno.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mie nimeambiwa leo maana kuna mdogo wangu alikuwa Moshi anaenda Mwanza na amepanda Dar Express
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Halina upingamizi si unajua huduma za hawa jamaa, maji, soda, pipi n.k sasa wakina ZUBERI, AM, na MTEI wakae chonjo, maana jamaa kwenye fani ya transportation naona anaimudu sana
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Umekuwa Tomaso eeh, haya siku moja utaamini...
     
  11. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Usalama wa mabasi yao vipi? Si yale kila leo ajal?????i!!! au nachanganya mambo. Tunawakaribisha sisis wa Mwanza, lakini tunatanguliza usalama jamani.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Dar express ni wazuri na hawana rekodi mbaya!
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Inaelekea huwajui kabisa hawa jamaa" DAR EXPRESS NI USAFIRI UNAOAMINIKA NA WA USALAMA KABISA" hawana mambo ya kufukuzana wala kugombania abiria, Wazazi wa Jiji la Dar ambao watoto wao husoma mikoa ya Arusha na Moshi huyakodi haya mabasi kwa kuwarudisha watoto wao home wakati wa likizo au kuwapeleka katika shule! Fanya utafiti utafahamu mkuu
     
Loading...