Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nimeipenda. kama unalalamika kwa nini uunge mkono hoja?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 9, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,114
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Nashukuru ni mbunge wa CCM wa Namanyere kawaweka wazi, na mbunge akiunga mkono maji ni mwongo na mnafiki kwa wapiga kura wake
     
  2. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Katika Siku Mheshimiwa Mbunge wa CCM kaongea na nikafurahia..huyu mbunge wa Nmanyere..'Kama unasema huna Maji kisha unaunga mkono hoja kwa asilimia Moja wewe Mbunge ni Mnafiki na Wananchi mumuone'...bonge la kauli!!!
     
  3. R

    Ramanengo Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakweli kaongea vizuri
     
  4. T

    Tewe JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    wanafiki tu hao
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jambo moja ambalo nina hakika nalo, ni kwamba kero ya maji itazidi kuwa kubwa kwa sababu uwezo wa Prof Maghembe ni mdogo mno. Angalia kila wizara aliyopita - hakufanya vizuri.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Vp kuhusu ile ya kila siku kuomba mwongozo na kutoa taarifa wakati Sinza hakuna maji, hukulisikia?
     
  7. w

    wikolo JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimefarijika sana kusikia huyu mzee amesimama bungeni na kuongelea tatizo la maji linalowakumba wananchi wa Namanyere tangu kuanzishwa kwa wilaya hiyo kama sikosei mwaka 1975! Kama mtu hujapita maeneo hayo, huwezi jua tatizo walilonalo watu wale. Shida ya maji iliyopo pale ni ya kutisha. Visima vilivyochimbwa ni vya msimu nikimaanisha vinaenda na msimu wa mvua na baadhi yake, maji yake si salama kwani yana vijidudu ndani yake. Mvua ikinyesha vinakuwa na maji na ikiondoka na maji nayo yanaondoka. Hongera sana mzee Kessy kwani makao makuu ya wilaya kuwa katika hali kama ile ni aibu sana.
     
Loading...