Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Nilikutananayo Maeneo Ya Kondoa Irangi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Apr 19, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hapa bwana shemeji umedanganya!
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa shem umeongopea umma Kondoa hakuna lami
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    hii ni kigali!kondoa hakuna lami wala overfly
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Mkuu kwa huo mji unaoonekana pembeni haiwezekani kuwa kondoa... mtu mzima huwa haambiwi amedanganya bali hutakiwa kurekebisha kauli tu!!!
     
  6. locust60

    locust60 Senior Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kondoa kunawaka barabara rami,madaraja ya maana yaani hata kwao Dr hapaoni ndani....
     
  7. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii picha ya siku nyingi sana................. Labda km uliipiga miaka hiyo na kui-publicize.
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo ni darajani Kondoa kumekucha tembea uone
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aaah wapi, sanaa hiyo bana
     
  10. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh wewe acha kuzengua watu
     
  11. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndallo, yani unavoikomalia navuta picha na Hako ka Avata kako ndo du, Yani nakuona unaandika hayo maneno ukiwa umelea alafu kapengo tu ndo knaonekana.

    Nimeipenda sana, Hiyo ni Kondoa ya Miaka 10000 ijayo.
     
  12. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu si useme tu ukweli imekuvutia ukaiweka hapa, pasi na kujua ilishapita hapa mara kibao
     
Loading...