Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii niliikuta south africa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BIG X, Nov 12, 2011.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Niliingia duka moja kununua sandroz, bahati mbaya nilikuwa nimevaa viatu. katika harakati za kutaka kujaribisha nikavua viatu, nikazijaribisha zile sandroz nikiwa na soksi, nikawambia hizi ngozi yake ni ngumu sana itabidi mtu awe anazivaa na soksi. Pale dukani wakacheka sana wakasema utavaaje sandroz na soksi, wakasema "watu watakushangaa sana watajua unatoka Tanzania mana ndio wanaovaaga hivyo" mi niliposikia nilishangaa sana, sikuelewa kwanini walisema vile, Nilipowaambia mi natoka hukohuko wakasema basi kama ni hivyo hamna shida unaweza ukazivaa na soksi.

    Sasa hii ilinipa mtihani kutaka kujua ilikuajekuaje mpaka ijulikane kwamba watanzania ndio wanaovaaga hivyo!!! lakini nilikuwa na muda mfupi sikuweza kufanikiwa.

    Kama kuna mtu amekutana/anaelewa hili vizuri amwage hapa.
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    wabongo ndivyo tunavyovaa, hasa kipindi cha baridi. Nalog off
     
  3. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hahahhh..... Nadhani wachaga ndio wanapenda kuvaa hivyo. Labda wamejaa sana huko.
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    una uhakika na unachokisema mkuu?
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mimi sijawahi kuona hiyo kitu, labda Watz wanaoishi bondeni!
     
  6. m

    massai JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wachaga ni noma,kila pande ya dunia wapo,huwezi sikia mtu kutoka msoga au nanjilinje au kule kwa pinda,wachaga wapo shap sana,is type of person with non boundaris.mtabaki kuuza korosho pale chalinze.na umasai wangu alakini wachaga nouma
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ndivyo tunavyovaa hasa kipindi cha baridi. Nalog off
     
  8. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Naomba kujuzwa. Sandroz ni vazi gani? Au ndiyo sandals?
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Umeelewa mkuu...acha ligi
     
  10. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sawa mtaalam wa English... si unajua wengine hatukusoma St. something, hongeleni mliosoma.... lakini hapo ilikuwa ni kiswahili. labda unikosoe tena na hicho kiswahili.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kama cape town wapo wengi sana...mitaa kama ya Long Street kuna baa wanazilimiki, Waterfront pia kuna wamachinga wa kichaga!
     
  12. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maeneo ya Mobray, Rondebosh, Cralemont na Waybag watakuwepo kibao na biashara za pipi na biscuti.
     
  13. s

    shalis JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa heshima yako badilisha sio wamachinga ni wafanyabiashara ..hiv nyie watu mtaacha lini roho za kuwasema wachaga vibaya au ndo mnawafagilia .lol
     
  14. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sandoz na soksi ni vazi la kitamaduni kwa wachaga
     
  15. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    big up wabongo wote mliopo nje.
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    mapadre wazungu ndio huvaa hivyo
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tax drivers, walinzi wa car parkings
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kujua haya na kuchangia si lazima uwe unaishi nje, kwa hisani ya google.
     
  19. Ngadu

    Ngadu Senior Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni sandals kwa kizungu, makobazi au malapa kwa kienyeji cha kiswahili
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Wivu mbaya sana!
     
Loading...