Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni zawadi ya pekee na maalum kwa Jakaya Kikwete rais wa Jamhuri ya Muugano ya Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by mpayukaji, Apr 22, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Akirejea toka Malawi nadhani hii itampa faraja na muda wa angalau kufikiri kama mtu mzima.
     
  2. mwakaf

    mwakaf Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hiyo katuni inasema ukweli, maana ameacha mambo ya msingi. UKIONA KWA MWENZIO KUNAUNGUA BASI UJUE KWAKO KUNATEKETEA
     
  3. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    masudi kipanya hujambo!
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ndo maana huwa naukubali sana upuuzi wa masoud
     
  5. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Imetulia akisoma hii katuni nadhani atafikiria mara mbilimbili. Maana mambo yanaendelea kupamba moto Mh. Mkono kawa Mb wa 74 kuweka sahihi.
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Masoud anajua kusoma alama za nyakati mpaka noma............
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Ni kama anasema kelele za mlango haziniasi USINGIZI
     
  8. J

    JayLL7.com New Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amejisahau @.
     
  9. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda mwingine lakini siyo mkwerre.
     
  10. r

    rubby Senior Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vasco da gama lives on. JAPO WA KWETU HANA FAIDA
     
  11. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    anatafuta misaada
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    'nisipoenda kwa wakubwa tutakufa na njaa'
     
  13. S

    StevAxwesso New Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think this tells what kind of senseless leadership we have in Tanzania.I remember when Cameroom got news about Murdoch's news paper saga when he was on Safari,he reversed back home as he thought that was an issue of national interest and that he wouldbe required as head of the government to respond to the issues relating to that.That can not happen in today's Tanzania,atleast not this government.HAIINGII AKILINI your prime minister is on hot soup in the parliament wewe rais unawakilisha nchi msibani! SIDHANI kama JK alikuwa rafiki wa Mutharika zaidi ya marais wengine wote wasiofika msibani .I hope others with urgent and burning issues to attend were represented.H.E Michael Sata was represented by honourable Vice President ,Mr.Guy Scot while Jacob Zuma was represented by Kgalema Motlanthe.In the circumstances,what was wrong for Shein or rather hon. Membe to represent Tanzania.
    Inaonekana hii ni tabia ya marais wetu wanapohitajika zaidi wanakuwa bussy na mashghuli mepesi kuliko yanayowahitaji mfano: wakati mgomo wa madaktari anasubiria busara za raisi yeye alikuwa bussy kufungua benki ya FBN yenye asili yake Afrika kusini,huku wananchi wanaangamia,
    Pia wakati wa utawala wa serikali ya awamu ya tatu kulikuwa na dhahama linalo fanana na hilo,madaktari wamegoma na watu wanakufa kweli,viongozi wamefika mahali hawana jibu ya hatua gani wachukue kunusuru hali.Chakushangaza Mwnyi anahudhuria onyesho la Mwanamuziki Kanda Bongoman.
    Hii ni hatari.
    thank you Masoud for the art but it pains.
     
Loading...