Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii ni ya kienyeji

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtu wa Pwani, Apr 6, 2011.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    juzi kati nilikuwa na jamaa yangu mmoja akanihadithia mkasa wa kweli ambao nilicheka sana, na nnaona ni jambo jema kizuri kula na wenzio. sasa wacha niimwage hapa





    anasema kuna jamaaa mmoja alitembelewa na baba toka kijijini kwao hapo kwake da re salam, sasa alikaa kama wiki moja, siku ya baba kurudi kijijini, mtoto alimchukua baba yake na kupita nae kwenye ATM machine na kutoa kama laki tatu na kumkabidhi baba kwa ajili ya nauli na matumizi kule kijijini, kisha akampeleka Ubungo kwa safari

    kama baada ya siku mbili, akapokea simu kutoka kwa Baba Mdogo akitaka amtumie kama shilingi laki mbili, jamaa akamtumia. kama siku tatu hivi shangazi nae akataka atumiwe mapeni. na kila siku zikienda waombaji wanaongezeka na wanaomba dau kubwa.


    mtoto akampigia simu mama yake kumsikitikia kuhusu hio tabia iliozuka, mama akamwambia mwanawe kuwa yote hayo baba yako huyo, amewaambia watu wewe mjini uko na kibanda cha pesa unaenda kuchukua tu
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mh,kweli!
     
  3. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaap, wa namna hiyo wapo!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Alichemsha kweli,madingi si wa kwenda nao huko.
     
  5. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hizi ndo komed, manake inasound ukweli na inachekesha.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahahah
     
  7. Jenerali QoyoJB

    Jenerali QoyoJB JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona wa hivyo wapo wengi, kuna mwingine anaombwa elfu tano anatoa pochi nzima na minoti ya buku kumi anaanza kuchanmbua mbele ya mtu then ana mpa elfu kumi. Inaonyesha huna mahesabu katika maisha.
     
Loading...