Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni week ngumu kwa watawala tanzania

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Najijua, Nov 11, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wadau naleta hoja kuwa week hii ni week ngumu kwa watawala TZ kwa matukio yanayotokea na yaliyotokea

    1. Vigogo wa Polisi kwenda gerezani kumshawishi Lema kukubali dhamana

    2. Mahakama kumnyima Lema dhamana

    3. Maaandamano na mkusanyiko mkubwa wa CDM na baadaye kutawanywa

    4. Viongozi waandamizi wa CDM kukamatwa kwa mkusanyiko usio halali na hotuba za Uchochezi

    5. Waziri mkuu kulalamika bungeni kuwa maandamano ya CDM yanawanyima usingizi

    6. Mgomo wa wanafunzi UDSM

    7. Mapigano ya Polisi na wamachinga huko mbeya

    Duuuh sijui nchi inakwenda wapi hii
    nawasilisha
     
  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na bado yatakuja mengi mbona!!
     
  3. v

    vita Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Hii ndio dalili ya kuanza kuanguka kwa dola ya CCM

    Tusubiri tujionee maajabu ya mussa
     
  4. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    8.mapigano ya polis na wananchi babati-leo
     
  5. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa naiona live watu wanataka changes na kwa namna ya pekee nawaonea huruma viongozi waliopata dhamana ya uwakilishi na wakafanya sherehe kwani wananchi hawataki utani.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hhaaa...mgambo wa jiji kumwaga ubwabwa wa mama ntilie huku vikindu
     
Loading...