Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni watoa lifti wote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MDANGANYIKAJI, Jun 25, 2012.

  1. MDANGANYIKAJI

    MDANGANYIKAJI Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani kwa wenzangu na mimi wenye magari please be alerted that kuna utapeli mpya umeibuka jijini. Ni kisa cha kweli kwamba kuna jamaa alitoa lifti kwa askari wakapiga stori fresh na jamaa akafunguka anapoelekea, then akaomba kushuka mita chache mbele, suprisingly enough baada ya yule askari kushuka jamaa akaendelea kuendesha na baada kama ya mita chache akasimamishwa na askari mwingine wakiomba kukagua gari. being confident na kutokujua whats going on hakuofu akamruhusu ila cha ajabu yule askari akaibuka na mfuko wenye unga mweupe na akamtuhumu kwamba ile ni unga na walikuwa wanamsuspect mda so its either atoe one million or waende kituoni; so kwa kiwewe alikubali kutoa hiyo hela though hakukujua yale madawa yametokea wapi.

    the only thing he suspect ni kwamba yule askari wa mwanzo alimwekea; kwa hiyo wanandugu tuweni makini mimi tangia nipewe hiyo story sijawahi tena kutoa lifti esp kwa hawa wanafunzi na maaskari wanaoomba lifti.
     
  2. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hao uliowapa lifti hawakuwa askari ni matapeli kama walivyo wengine, askari wanaoheshimu kazi zao wapo. Cha kufanya askari akikuomba lifti kariri '"orce number yake" utaujua ukweli.
     
  3. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Uhuni huu Askari Polisi walikuwa wanafanya miaka ya 80's.

    Askari anakukamata kisha anakusachi mfukoni kumbe katika kucha zake ameweka Bangi hivyo anaiweka mfukoni mwako kisha anaitoa na kusema amekukuta na Bangi.

    Wahuni sana hawa siyo wa kuwaamini 100%.

    Hata Lift wasipewe kwani wanaharibu uaminifu kabida. Watimulie vumbi na matope tu.




    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  4. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Khaa, mboana mie natoaga sana lifti kwa askari na wanafunzi. Coz ndo nawaona kidogo ni ngumu kunitapeli. Juzi kati nilitoa lift kwa askari magereza kumbe mmoja wa wale askari nilisoma nae msingi enzi hizo za miaka ya tisini. Nilifurahi sana, nikamtembelea kwake akaja kwangu. Nawaaminia hawa watu. Sasa kama nao wanakua hivyo baasi tinted ndo suluhishi. Tena ile ambayo huoni nnje na wewe hakuoni.

    Leo mapema asubuhi kuna mkaka nilimnyima lift kwa kuogopa mambo kama hayo. Ilikua saa tisa alfajiri. Jamaa kavalia tu poa. Lakini alfajiri ile nkasema chochote chaweza tokea. I felt guilty kumpita jamaa lakini hamna jisni
     
  5. G

    GTesha JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe mkuu
     
  6. K

    Kosmio Senior Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na wewe 999 ulitoka wapi alfajiri yote hiyo?
     
  7. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndo nlikua naingia kazini mkuu. Now niko home nabofya tu!
     
  8. K

    Kosmio Senior Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimekupata. Chonde kama ndo time hizo, usithubutu kuwa na huruma ya kutoa lift. sijui kama unakumbuka kulock milango ya gari.
     
  9. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kuna hawa walioko hapa Mbezi kwa Yusuph hawa sio maaskari bali ni vibaka ....................... wizi na mitungo ya kila aina hapo ndo kwao jamani kuweni makini naooo!!!!!!!!!
     
  10. B

    Bob G JF Bronze Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thnx kwa kutupa tahadhari hii muhimu,
     
  11. aye

    aye JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,777
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    thnx kwa taarifa muhimu ni kuwa macho sasa
     
  12. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,652
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kweli siku izi hali si nzuri kabisa,utoe lifti kwa watu unaowafahamu tu jirani nk
    kuna wengine wadokozi km umeweka vitu vyako basi ujue vinaenda usipocheki
     
  13. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mimi yalinikuta, kuna watu wa mtaani kwetu ambao sikuwa nawafahamu sana zaidi ya ukazi wa mtaa mmoja tu waliniomba lift. Kwa kuwa huwa niko peke yangu au na wife tu nilizoea kuweka simu sehemu yoyote ndani ya gari hata siti ya nyuma. Siku nimewachukua nikajisahu kuiondoa,baada ya kushuka nilipotaka kupiga simu ndipo nilipogundua simu yangu haikuwepo sehemu yake.

    Siku ya pili nilipowauliza waliapa kwa miungu yote kwamba hawajui chochote, nikamwachia Mungu.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Ndo maana sitoi wala kupokea lifti kwa mtu yoyote, jirani nitamsaidia hata
    kumoeleka hospitali pale atakapokuwa hajiwezi, lakini mambi ya kuoakiana asubuhi au jioni daily siyataki, binadamu hawaaminiki siku hizi, unamsaidia mtu kwa roho njema kumbe anachonga mchezo akuumize.....


     
Loading...