Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni vita rasimi natangaza kwenye imaya yangu!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, Aug 17, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kwakweli ni mekwazwa na hawa watu nitawataja ila nataka wanieleze nini wanatafuta kwangu??pili na muhusika nataka leo afunguke juu ya msimamo wake ili kesho nikisha mmwagamtu ubongo nisihukumiwe kwa kuua!!
    kwanza ningeomba niwataje hawa watu!

    TANMO
    mtu chake
    PakaJimmy
    Erickb52
    pili huyu anayeleta mtafaruku hapa nakuomba ueleze yaliyopo moyoni mwake hizi kauli za kusema waume zangu mimi sizitambui nadhani Preta utakuwa umenielewa dhumuni langu haya yote nayafanya kwakuwa wewe ndiye huba la moyo wangu!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Kweli mapenzi yana ua, yan preta vidume vyote hivi vina kugombani! Preta njoo huku uondoe mtafaruku!
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mamaaaa kunamtu anataka kuwalulu watu hapa,jamani mshikeni Kaka Kiiza umeona sasa Preta kuzidisha manjonjo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wajameni nendeni mdogo'mdogo basi mka'coz na huyu nae aende exile! Alipokwenda Charmy!
    Nway nakumbushia tu! Hapa mi sitii neno! Maana naona hii sintofahamu "The big nations" ndiyo contestants!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    Hivi kwani nyie wanaume mkiwa wapole mkashirikiana kwenye 'umume wenza' wenu mtachubuka ngozi? Mbona wabinafsi?

    Kizuri kula na nduguyo banaaa
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Kumbe mnamgombania Preta? Preta mwenyewe hana mpenzi wa kudumu, alisha achane na aliyem diflower, Preta hana ukoo wa kudumu, hata akiolewa na Bujibuji atahama ukoo, pia hana dini ya kudumu.
    Kazi ni kwako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kakakiiza hiyo vita uliyonitangazia unanaionea bure Bana...
    Mimi tangu Preta anipige kibuti akaenda kwa Mtu Chake nilijiweka pembeni (Preta shahidi yangu)
    Huyo mtu chake unayemtangazia vita mwenyewe yuko ICU anapigania maisha yake baada ya kutoswa..
    B52 sidhani kama ana makosa sana, manake yeye alirusha ndoano na ikanasa (which is normal for any Man)..
    Sema yeye kaingia kwa gia ya ndoa manake Preta alishajifunza kuwa mgumu..

    Tatizo liko kwa PJ na Preta mwenyewe.
    Manake nilikuja gundua kwamba PJ anakula pesa yangu na ya Mtu chake kwa wakati mmoja (huenda alikuwa anakula ya B52 pia)..

    Ila olu in olu tukubaliane na ukweli kwamba B52 ametuzidi kete kisha tuanze mashambulizi upya..
    Vinginevyo unachotaka kuleta hapa ni vita ya Panzi wakati Makunguru (Preta, B52 na PJ) wanatuchora tu..

    By the way, nimejitolea bure kuwa Emsii kwenye hiyo harusi (kama itafanyika),,,,, kiroho safi..

    Make Love, not war.....
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Point!!
    By the way, bado unanitaka?
    Manake mtego wangu B52 ameutegua na sasa niko Ofishali Singo..
    Badili Tabia, wili Yuu Meri mii???
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    wao kutuoa wanawake 6 ni sawa....lakini wao hawataki kushare.....hivi nani kawaambia sitaweza kuwahudumia...? au wanadhani mi ni mteja wa dr Manyuki.....?
    tulieni nyie wanaume.....kila mtu atapata mgao wake sawasawa.....
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    wapi Asprin aje aone hii.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    yeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees bebi kamu this wei
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    Na wewe nawe huna siri?


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hana wivu.....binafsi nakushauri umkubali TANMO....hutajuta.....namjua....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Yaani hatujamaliza mfungo mnagombea mwanamke badala ya kugombea pepo? Nyie vipi?!

    Preta, kwa mwendokasi huu, inabidi yanzishe 'men's daycare center,lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    umeona eeh.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Wivu sina kushea sitakiiiiiiii funguka hapa Preta mimi nijiweke pembeni siyo kilasiku pesa ya matumizi natoa anafaidi wengine PakaJimmy na Erickb52 asante TANMO Kwakuniweka wazi ila hii vita naona kama aikwepeki wakunusuru hiivita ni Preta!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Natangaza rasmi, ndoa yangu na BADILI TABIA imekufa. Nabakia na wake zangu wawili cacico na Yummy chini ya uangalizi wa Kongosho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hizi vita hizi haogopi mtu, ukitaka kujua kamuulize YoungMaster kwa Cacico ilikuaje? katoto kametia mguu tu jamvini kachumbia na kupiga mkwara wanaume wote,tena alianza na sisi wenye mvuto, from nowhere kikaja kibabu Asprin kikabeba mzigo bila hata neno kikaongeza idadi, huyo Preta mwenyewe kwa babu hajapona, KakaKiiza learn to be a gentleman! kula na wenzio,otherwise utakufa umri si wako,utatangaza vita afu utapigwa Preta atakucheka then what next!?
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    Hii ndoa ya Preta naona inaleta munshkeri sasa..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Nimeshafika mshiki angu, na nshafanya maamuzi magumu. Am no Longer Married to BADILI TABIA. Siyo wifiyo tena. Nitafutie wa kuziba pengo lake. Si wajua kaka yako mie wake wawili hawanitoshi?
     
Loading...