Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni tabia mbaya sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Aug 7, 2012.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Ivi watu wanao wabeza wanawake wakichaga kwa bidii yao ya kufanya kazi wanawaza vizuri? Au ndio wale wanaopenda kuwa na wanawake omba omba au wivu wa maendeleo. Nilidhani tutawapongeza kwa kuwa na mapenzi ya kweli. Hizi ni dalili za uvivu na kutopenda maendeleo. Thanks
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    just imagine.......bora hata wewe umeliona hili.......
    halafu tukipata wanataka tuje tuwalee....pumbafu sana.....
     
  3. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hapo chacha.tena sio kumlea tu umlee na umnyenyekee wakati kawaida anayelelea ndo huwa ananyenyekewa
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hakyanani mie nawapenda sana wanawake wakichaga..
    They are money-oriented..
    Na duniani hapa nani hapendi hela ati!!!
    Look one for me please Preta
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii story ingeanza mwanzo ingenoga..
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mie naoa mwanamke mmarekani maana wale ndio hardworking balaa alafu no kukata tamaa kama timu yao ya wanawake.
     
  7. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    punguza hasira mama
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    hivi inawezekana tupo mkiani eeeh.....!!!!
     
  9. M

    Mundu JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapa nadhani ni Chumbe...pale kwenye Skagit...
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    inaudhi ujue......
     
  11. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ile nyie mlelewe??
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nimekasirika sana hata mie.

    Kumbe mie hata si mchaga, jamani mie naye kwa kupenda kesi!
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    tuleane......ndio mpango mzima.......
     
  14. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo umeongea, unatumia kinywaji gani? Nataka mhudumu akuletee fasta.
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    nakunywa dompo....kuongeza kodi nchini mwangu.......
     
  16. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unaletewa, zije ngapi mezani? Hakika napenda napenda mwanamke ambaye hata kama mko kwa kinywaji mahala... anaweza kuzama kwa mkoba wake japo kwa ku-share cost. Ambaye anaweza kusema "it's my turn..."
     
  17. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bongo mwanamke anayeweza kusema its myturn hajazaliwa bado. Ni sawa na kutafuta demu bikra mwenye miaka 30.
     
  18. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Nilitamani sana kuoa Mchaga but nasikitika Mmachame niliyempata mimi sijui alikuwa wa wapi.....!!! Alikuwa akija kwangu, sikatai kwenda kwa mpenzi ni sehemu ya mapumziko lakini huyu alikuwa kiboko!!

    Asubuhi alitaka nimpeke kwa hotel kupata break fast then nimrudishe home! Mchana nikamchuke nimpeleke luch then nimrudishe home, jioni vile vile daaah alikuwa anaangalia TV huyo mpaka TV inamuonea aibu!!! Nilidhani ata-change lakini ikawa ndiyo hivyo hata akae miezi miwili kwangu, na ndani nilikuwa na kila kitu tena vya kurahisisha mapishi hata kwa wananume kama vile jiko la gas, pressure cooker, deep fryer, rice cooker, etc.

    Nilijitahidi kumbadilisha lakini hakubadilika nikaamua kumwagiliako mbali tena nikimpa live sababu za kumwaga ingawa nilikuja kugundua kuwa hajui kupika kabisaa so ilikuwa ni kama kumuonea vile but ndo hivyo hakuwa wife material!!! Ni kosa la familia yake naamini!!!

    Nikajikuta nahamia pande za Pareni!!!
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    alooo.....naomba ututake radhi.....
     
  20. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni kweli hard workers....ila wanazitafuta kwa namna yoyote, kihalali n vice versa...
     
Loading...