Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii ni siri nawapeni wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Sep 21, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    habari zenyu bana!?.
    hii ni siri nakupeni wewe mwanaume mwenye kuwa na girlfriend au mke,usije ukathubutu kumtania mpenzi wako mambo yanayohusiana na mapenzi.kwa mfano umwambie"nampenda rafiki yako,hunivutii,sikupendi n.k".wewe utachukulia utani na mwenzako atakua anacheka wewe utajua ni poa lakini mwenzio wa kike anaichukulia serious.siku mkikolofishana au kuzozana kidogo tu utakuta anaanza kuongea yale maneno uliyokuwa unamtania.
    so kuweni makini na maneno yenu.ni hayo tu.mapenzi mema.mia
     
  2. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya,tuma salam
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,097
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaa acha utani bwana mwenzio yupo serious

     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,097
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Mkuu nakubariana na wewe kwa avatar yako(100%),ni ukweli mtupu thanks kwa kutupa hiyo siri....Na haina maCh()K().....
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu wa .mia ulishatendwa nini kutokana na masihala yako pole sana..

    thnx kwa kutukumbusha..
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa....!!mia
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    hawa ndugu zetu wanapenda wakutanie lakini wewe usiwatanie.mia
     
  8. brazakaka

    brazakaka Senior Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu unaposema hii ni siri unamaanisha nini?
     
  9. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kk hiyo ni kweli kbs, mi shor wangu nilikuwa namwambia amsalim rafk yake mara kwa mara, kuna siku alini-chengia akitaka kujua why kila wakat namkumbuka? Palichimbika, ila baadae kikaeleweka
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    nina maana ya kwamba hii siri ukishaijua utaishi na mpenzi wako kwa raha.inawezekana ni makosa ulikuwa unatenda bila kujua.so tangia leo jua kwamba hawa viumbe hawataniwi maswala yahusuyo mapenzi.mia
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    FN leo umechemsha wakwetu,kwanza hii ni NEWS ALERT ? hii ni siri au ushauri ? halafu mtu makini hata kwenye utani hawezi mwambia mpenzi/mke hunivutii,sikupendi,nampenda flani.Kuna ule utani ukiulizwa 'unanipenda kiasi gani' unajibu kiutani 'kidogo',arubaini.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wanaume washakuelewa.
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sawia mkuu,
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    so mkuu nifanyeje?kumbuka ni mfano tu na huwa kujisahau kupo.arubaini.
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    kweli mkuu.habari yako lakini?mia
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nzuri.
     
  17. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe siku hizi kuna siri za zaidi ya mtu mmoja?? hiyo kali mkuu!!
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    hii ni siri nakupa wewe unayesoma.zingatia.mia
     
  19. brazakaka

    brazakaka Senior Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni ushauri mzuri kaka, ila siyo siri
     
  20. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo nayo siri hebu toa upupu wako humu...***** nini.
     
Loading...