Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni SIPIYU.....Msijali.......!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Nov 11, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Huyu mwalimu(sina hakika kama ni mwalimu kweli) katika tangazo hili sijui ni la HakiElimu ananifurahisha sana kwa jinsi anavyofikisha ujumbe wake kwa hadhira. Ni zaidi ya macomedians kama akina Masanja na wenzake. Matangazo anayohusika nayo yanabeba ujumbe unaosikitisha lakini kwa jinsi anavyoufikisha ujumbe badala ya kusikitisha, yeye anachekesha...!!
    1) Can somebody..........which...eeeh.....eeeh.....what globally warming is...............English please....
    2) Hii ni sipiyu........ndio nini hicho....kipo kama video.........msijali...
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii ni square root....square root...eeeh... Katavi kagonge kengele bana lol.


    Ukitaka kuzima kompyuta yako unaenda mahali pameandikwa shut down...unaclick pale, utaona kompyuta yako inageuka rangi na inakuwa ya blue......
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haaa haaa haaa,yani mie huwa siishi hamu kusikiliza na kuona lol!
    Yule jamaa waliompa lile tangazo wala hawakukosea nahic hata aliifunika vibaya na script yenyewe maana zile mbwembwe sizan km zipo kwenye script!
    Ananivunjaga mbavu atapotaka mwanafunzi aongee kingereza wakati yy mwalimu kinampa wakati mgumu lol!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!! yule jamaa ana mbwembwe aisee, nadhani kama ni mwalimu wanafunzi huwa hawasinzii darasani kutokana na vituko vyake...
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Yule ni komedian mzuri sijui kwa nini akina Masanja hawakumjumuisha kwenye kundi lao..
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwanza staili yake ya kuvaa miwani alafu akiangalia anaangalizia kwa juu!
    Namna tua navyogeuka kwa mbwembwe na kuelekeza ubaon lol!
    Hata km mwanafunzi alikesha jana yake usingizi hauji japo haelewi chochote zaidi ya vituko vya mwalimu!
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mi ananchekeshaga ukimwangalia tu usoni ni mtu anaetamani kengele igongwe muda wowote ajimalizie kakipindi! Mwe!!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Angekuwa mwalimu wangu, nadhani angekuwa ananifukuza katika kipindi chake maana ningekuwa nakufa mbavu nikimuona tu..
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haaa haaaa haaaa!
    Walimu wa vile wala hakufukuzi kinachotokea yy anachekesha tena makusudi,ole wako ucheke!
    Yani ukicheka anakufanya mfano utakula stiki mpaka ukae sawa hata achekeshe vp hutacheka tena na kipindi utahudhuria tena kwa utiifu!
    Yani huwa wanawachenjia wanafunzi wao acha kbs!
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    na ule mwanya wake loo
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!! Kumbe ana mwanya, ngoja leo nimuangalie vizuri.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni kweli asee, anaweza kuigiza mpaka raha... Huba....tusaidie!!...



    nachekaga pale mwlm mkuu anavyo mlazimishaga kwenda kufundisha Maths wakati sio somo lake, anajitetea! Mwlm mkuu nae anasisitiza ni lazima ufundishe, mwisho wa siku anaishia kusema square root mpaka kengele inagongwa wanafunzi nao hawajaambulia chochote! Shule za kata hizi nyie ziwacheni tu..lol
     
  13. driller

    driller JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ndio walimu wetu walivyo yani ni balaa tupu..! ukienda huko kijijini.. na hivi mpaka darasa la kwanza wanafundishwa kingereza yani ni hatari watoto hawajui morning ni nini yani ni balaa tupu huko mzeeiya..!
    nilishawahi kumwambia dogo mmoja huko pande za lushoto maeneo ya bumbuli huko kwamba anisalimie kwa kingereza iilkua ni jioni dogo aliniambia good morning teacher...! yani i was astonished..! lakini ndio taifa la kesho hilo ..!
     
  14. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yule Mshikaji ni nouma. Anauvaa Uhusika Vizuri Sana.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Haaaa yani mwalimu yani hakuna kabisa yani hakuna daaaaa,mwalimu mkuu akamwambia inabidi ufundishe tu hawa jamaaa wa hakielimu na twaweza matangazo yao yanatulenga direct na yanatoa ujumbe mzito sana kwa 100%
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Msishangae ni mambo yanayotokea kweli kwenye shule za kata na msingi vijijini ama kweli ni bora mkoloni angelikuwepo mpaka leo hali isingdkuwepo
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kweli wenzetu mnafaidi.Nalog off
     
  18. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    bonge la genius na ni mbunifu nimempenda
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Tunafaidi nini?
     
  20. chuchunge

    chuchunge Senior Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ni Mwalimu by proffesional.
     
Loading...