Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii ni serikali ya nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chifunanga, Jan 31, 2011.

  1. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hivi wadau, hii serikali ni ya nani? Ni serikali ya rais (kwa sasa JK) au ni serikali ya watanzania?

    Maana kuna speech moja rais anajitetea kuhusu kupitisha barabara kwenye hifadhi ya taifa na anasema serikali yake haijawahi kutaka kupitisha barabara katikati ya hifadhi ya taifa.

    Je ni sawa kwa rais kuirefer serikali kama "my government" au "serikali yangu", au inabidi iwe "serikali ya tanzania" au "serikali ya jamhuri ya muungano wa tanzania"

    Mi nahisi viongozi wakianza kuiita serikali ni serikali yao, inaweza kuleta maana kuwa wana haki ya kufanya maamuzi binafsi (kosa) badala ya kufanya maamuzi kwa niaba ya watanzania wote (sahihi)

    naomba kuwasilisha
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Serikali yangu itailipa DOWANS
     
  3. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Serikali hii ni ya mkwere na mafisadi wenzake kwani kajiweka madarakani kw akuchakachua kura
     
Loading...