Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni security ya aina yake naombeni msaada.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by GAZETI, Jun 6, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Habarini wana JF, Ni kawaida yangu ninapotaka kuangalia filamu kwenye kompyuta huwa naikopi kwanza. Mwezi Mei nimenunua filamu ambayo Kila ninapotaka kukopi inaonyesha kuwa ina GB 300. Hard Disk yangu ina 120. Nifanyeje maana kiukweli hiyo type ya security ni mpya kwangu na ni program gani inatumika kufanya kitu kama hicho?
     
  2. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Daah! mkuu hilo tatizo mimi nimekutana nalo yaani ileile DVD ya 4.7 ukienda kwenye folder unakuta 260 GB nafikiri ni ngumu sana kuchakachua.
     
  3. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    duh.cjawahi kukutana na hi ki2!
     
  4. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hahahahahahahahaaaaa ni nakakitu kadogo sana wakuu...................kama hali ya uchumi haija kaa sawa....kuzuia watu Kuchakachua ni ngumu sana .Mi hua naichomolea Tv Tuner.
     
  5. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jaribu kitu inaitwa Crone DVD
     
  6. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    nadhan hapo kutakuwa na compression, hebu jaribu utumie bunners like nero then uicopy kama image yenye extension ya .iso, then ikikubali utatumia vlc kuplay baadae.
     
  7. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee! Hii kitu sijawahi kupambana nayo! Ila hakuna kinachoshindikana.
     
  8. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunaotaka kutengeneza filamu tutauza kweli?
     
  9. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,988
    Likes Received: 2,816
    Trophy Points: 280
    yeaah hata mimi natumia trick za style hiyo change extension then machine haitaitambua then it wil be easy to be compressed
     
  10. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
Loading...