Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni sawa...?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Runner, Feb 7, 2011.

  1. Runner

    Runner Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkeo umemuoa akiwa tayari ana mtoto,na ukakubali kumuhudumia mtoto kwa mahitaji yake yote,lakini inakuja kwamba bado anawasiliana mara kwa mara na mwanaume aliyezaa nae kwa namba nyingine tofauti,na ikitokea umesika anaongea anakwambia naongea na rafiki yangu,ukummbana sana anakwambia nilikuwa naongea na baba wa mtoto kuhusu mambo yahusuyo mtoto,je utafanyaje?Wana JF hebu nipeni maoni yenu
     
  2. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo inabidi uwe serious kidogo..uongee nae aache kabisa hiyo tabia! Hawachelewi kukumbushia
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    si mkeo uyo
    uyo ni mke wa jamaa aliyezaa nae
    wanapendana nae sana
    wewe amekubali kuoana nae kwa sababu ya maisha lakin mapenz bado yapo kwa uyo aliyezaa nae
    mwambie astop la sivyo mtishie ...UNATUMIKA WEWE..KWAKO KIMAISHA LAKIN hakupend

    km asingekuwa anakucht na uyo jamaa bas wakat anapiga asingekuw anajificha na angekwambia .like ehh nannii anapiga asjui anataka nini lakin ukiona anaenda ongelea nje bas ujue unazungukwa braza

    ikiwezekana waambie ndg zake juu ya jambo ilo...SI AJABU ONE DAYA AKAKWAMBIA M SOR M GOIN BAK TO MY X...mmezaa kwan?
    FUNGUA MACHO..UNALIWA..HAWAJAACHANA AO..wewe wanakufanya kibuz tu cha kuwalelea mtoto wao.

    sor lakin
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwambie mkeo marufuku kuwasiliana na huyo aliekutangulia,kama baba mtoto anataka kumuona mtoto awasiliane na wewe mpange ni lini anakuja kumuona au kumchukua kwa muda matembezi.Hilo la kuwasiliana kwa kificho kinaleta wasiwasi.
     
  5. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa utazuia mtu kuwasiliana na mzazi mwenzie?? As long as huyo jamaa yuko hai, na inategemea na mazingira yaliyofanya wasiishi pamoja... then wataendelea kuwasiliana... with or without your consent....
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo sio mawasiliano bali ni mawasiliano ya siri!Sio vibaya kujuliana hali ya mtoto na mengine yanayomhusu ila anatakiwa amshirikishe mumewe!Yeye ndo mumewe na mtoto analea hivyo anastahili kujua nini kinaendelea kama kinamhusu mtoto!
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hapo kosa analofanya ni kujificha, na hapo ni mawili:-
    • Either anaficha sababu ana lake jambo ambalo sio zuri kwa uhusiano wenu
    • Au anaogopa ukijua kwamba anawasiliana na EX utapata mawazo potofu, tadhani anacheat na utaumia, hivyo hataki kukuumiza
    So its up to you kujua kipi ni kipi na muonyeshe kwamba mawasiliano na EX wake sio vibaya kwa issue za mtoto ila wewe kama baba mlezi inabidi akuhusishe kwenye kila decision
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwanini uoe mwanamke ambaye tayari ameshazalishwa, and funny enough aliyemzalisha yupo hai?
     
  9. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh,kama wewe unalea then lazima ushirikishwe kwenye hayo mawasiliano,
    otherwise mpige mkwara mkeo kama hataki kukushirikisha then susa kumlea,mpelekee baba wa huyo mtoto naye aleee!!!
    huku kwa nchi za watu nimeona mtoto anapelekwa ktk familia zote mbili analelewa!!!! hakuna kukwepa wajibu!:twitch:
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani love haichagui mazingira, bali ni kwa kiasi gani mnapendana kiukweli/kiudhati,
    ''Kwa nini uolewe na mwanaume ambaye alishazaa/anamtoto' ??
     
  11. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani dhambi? mbona hii iko low sana.
    Either mwanamke or mwanaume akizaa anastahili kuolewa.
    Wenginen wamezaa kwa kudanganywa, wengine wamebakwa. ..

    Kwa hiyo mwanamke akizaa tu hastahili kuolewa?
     
  12. doup

    doup JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inabidi ukodi inteligensia ya Mwema, nina ushahidi wa ndugu yangu katika swala hilo, anapata taabu sana! na anaelekea kukata tamaaa kabisa. Mwambie ampeleke mtoto kwa baba yake.
     
  13. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah! Pole sana kaka ila jaribu kuongea nae taratibu anaweza akaelewa
     
  14. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    as long ulisha amua kumuoa akiwa na huyo mtoto,swala kama hilo ni kutegemea,huwez wazuia wasiwasilane,mana yawezekana yye ndo aloachwa-but bado anampenda huyo ex wake
     
  15. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ongea na mkeo na umshauri simu ya mawasiliano na kujuliana kwa mtoto itumike ya kwako.
    lkn wanawake na sisi hata hatueleweki na hatusemagi ukweli some tymz, kama kweli anakupenda kwa dhati asingefanya mawasiliana na X wake tena kwa siri na no ya simu maalum!
     
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sio saw kabisa, kama kuna mawasiliano ya siri kuna lao jambo, just chunguza, kama vipi mtoto achukue na kumpiga maufuku mawasliano, ili kusiwe na kisingizio.
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole sana,ni vizuri kufahamu kuwa wanazungumza nini na nani ana initiate mazungumzo.....ukimwambia kama ana lake atajificha tu na kuwa makini usijue,nakushauri kaa nae chini kwa upole,muulize kulikoni,kuna kitu hakipati kutoka kwako hadi awasiliane na huyo baba mtoto wake au bado ana feelings nae?then,usimuulze tena ila uwe unamfuatilia kwa siri,baada ya muda utaujua ukweli na hapo ndo itakapokulazimu kufanya uamuzi.......
     
  18. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bro hapo kuna kitu kiko chini ya kapeti. Kwanini wafanye mawasiliano ya siri?? Halafu kama kutunza wewe ndio unagharamikia sasa wanaongea nini?? Kama mtoto hajambo hata dk haiiishi hapo kaa chonjo mkuu unazungukwa
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo alikuwa anaongea na huyo mdanganyaji au mbakaji kwa siri? mi naona huyo mama amefanya vibaya kuongea kwa siri alitakiwa kumshirikisha mumewe kwa kila kitu aongeacho na huyo mzazi mwenzake na kama amefanya hivyo inabidi umwambie akuweke wazi kama anaendelea nae kimapenzi mkishapatana mumuite au mpange mahala mkutane na mzazi mwenzake pamoja na watu wazima ili muongee na kuwekeana mipaka
     
  20. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Punguza hasira.
     
Loading...