Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni sawa jamani!? [Kwa wanaume tu!]

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lisa, Oct 22, 2012.

  1. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,567
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hABARI ZA ASUBUHI
    mm ninaswali kwa wanaume ambao mlituona tunafaa kuwa wake zenu na kuwa mama wa watoto wenu.

    Ninalala wa mwisho kuangalia kama kila kitu kiko sawa na kuhakikisha kama milango imefungwa na sitting room , jikoni na sehemu zingine ziko safi.
    Naandaa nguo za mume wangu pamoja na za watoto , dada anabrash viatu vyawatoto.
    naamka saa 11.30 nakuandalia breakfast, naenda kuoga wewe umelala, by the time unaamka unakuta kila kitu kiko tayari, naweka hali ya chumba chetu safi,unaamka unaoga na kwenda kunywa chai wewe na wanao, halafu unakwenda kwenye gari unanipigia honi na kuniuliza ulikuwa wapi saa zote? IVI HII NI HAKI! HAMJALI YOOOOTE TUNATOWAFANYIA, AU HIYO NDIYO ASANTE YENU? :mad::mad::mad:
     
  2. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Dada yangu Lisa pole kwanza kwa kukereka na hiyo situation hapo home kwako.Nadhani ni vzr ungekaa one to one na mwenzio umuelezee kero yako na kama ni muelewa atakuelewa tu.Sio wanaume wote wako hivyo.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Na bado unalala hoi unashindwa kufanya kung fu moves kitandani daily. Unaletewa small house manake unaambiwa humridhishi. Kuwa mwanamke ni ajira tosha. Najichubua hapa nitafute lace wig niwinde muarabu mwenye kisima cha mafuta nianze kukaa home kutwa kama natalia mie!
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    We kwanini ukae kwenye dressing table masaa ma3?
    Unajipamba kwa ajili ya nani mwingine?
     
  5. Mgariga

    Mgariga Senior Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Atakua ana Matatizo Mmeo ama ana kasoro namaanisha kiakili.ama pengine ana ugojwa wa kusahau nashindwa nimuelelezeje :hail:
     
  6. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,567
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kaka jambazi sikai muda mwingi sana kama unavyodhani, ila pia nisipokuwa nadhifu huwa mnanuna na kusema tunasababishia kutafuta small house, lipi jema kwenu?
     
  7. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hii inaonyesha ni mume wa aina gani uliyempata. POLE kwa maswahibu yanayokukumba.
    Si wanaumme wote wako hivyo, hii ni tabia ya baadhi ya wanaume waliolelewa katika familia kila kitu anafanya mfanyakazi, anapeleka tabia hii hadi nyumbani kwake.
    Cha kufanya kaa nae chini huyo mme wako na mueleze, nini hisia zako kuhusu suala zima la ushirikiano wa kazi ndani ya nyumba.
     
  8. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,567
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    we acha tu ! Tena unaweza ukawahi kuamka hivyo ukirudi chumbani ili uende ukaoge anakurudisha kitandani uumpe cha asubuhi halafu ndiyo ukaoge ! Lkn bado anakuuliza ulikuwa wapi saa zote? Kwa kweli nimekasirika sana
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Bado hajakukwida usiku kucha
    acha nile maisha mie
    naamka zangu huyooo bafuni ....
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Lisa yanazungumzika hayo mambo, Vunja ukimya na mwenzako!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    naomba nikuulize swali na wewe unafanya kazi au ni mama wa nyumbani??
     
  12. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,567
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mm ninafanya kazi ndiyo maana akanipigia honi kuniuliza ninafanya nn masaa yote?
     
  13. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    pole sana, siyo wewe tu, FOLENI NDIYO INATUSUMBUA...LAKINI HAIMANISHI KWAMBA HATUTAMBUI UMUHIMU WENU, HILI NIMESHALISHUHUDIA MARA KADHAA. ANYWAY...POLE SANA JARIBU KUSEMA UKWELI KWA BABA WATOTO
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,170
    Likes Received: 4,708
    Trophy Points: 280
    Angekuwa mama wa nyumbani, angepigiwa honi ya nini?

    Bahati mbaya sana Lisa kamvua mmewe nguo hadharani hapa akijiaminisha wanaume wote tuko hivyo.

    Si mambo yote ya kuleta humu jamani, mnadhalilishana tu. Mambo kama haya ni ya kukalishana kitako na kuwekana sawa. Ni vijimambo tu hivi!

    Ni mimi ODM nawashaurini wakati nikirejea mapangoni Torabora.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pole sana lisa,kuna baadhi ya wanaume hawajitambui,asikwambie mtu saikolojia ya mwanamke ni nyepesi sana
    mpende,mbembeleze,mjulie hali,mawasiliano mazuri,mpe pole kwa kazi ngumu na nyepesi then payback yake you wont believe!
    na ndoa itakuwa poa sana!!thread kama hizi hatutaziona tena humu
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nunua na wewe gari lako uwe unajitokea unavyotaka
     
  17. J

    Jalem JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dada pole kwa hili, ni mfumo dume ambao baadhi yetu bado wanao, lkn wapo baadhi wanaume bora ambao, wana appriciate kazi ngumu ya mama, na pia wanao amini kuwa LOVE IS DEMOCRASY hata kama ni mkeo ni vema ukampa amani na furaha ya nyumba yake na sikumfokea kila wakati, kwani baadhi ya wake, hawakulelewa kugombezwa makwao waliko zaliwa,
    Naomba msamaha kwa niaba ya wote ambao hawafanyi sawa katika nyumba zao, tutajirekebisha na kuwa wababa wazuri sana.
     
  18. J

    Jalem JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndugu dawa ya maumivu Aspilini, amekuletea wewe umpe ushauri apoze moyo wake, si kweli km kamvua nguo mmewe, ila ameona Asplin na Asplo zinaweza tuliza yale yanayo umiza moyo wake, sote ni dawa ya machungu yanao mkabili tumpe pole na ushauri apate amani.
    Waego ulakotze.
     
  19. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    pole sana,cha msingi mkae mzungumze tu kwasababu kuna majukumu mengi ya nyumbani ambayo hata mwanaume anaweza kuyafanya bila shida yoyote.
     
  20. h

    hesalieyo Senior Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    courtesy
    umeoa?
     
Loading...