Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni sahihi au dharau

Discussion in 'Jamii Photos' started by tz1, Apr 10, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    SAM_0634.JPG
    Kenye msiba wa msanii.
     

    Attached Files:

    • 6.jpg
      6.jpg
      File size:
      108.1 KB
      Views:
      149
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hakuna dharau yoyote,
    Pale pamejaa makaburi kwa umati ule ilikuwa ni kukanyaga makaburi tu
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hilo kahaba lililolala juu ya kaburi ni la wapi..linaonyesha experience yake..usiku ndio wanafanyiaga ufuska huko!!
     
  4. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo dada ni kajilaza hapo kwenye kaburi? Kinda spooky..
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo haja kaa,ame lala.
    Uchovu wa mambo ya corner bar.
     
  6. j

    jmnamba Senior Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hehe akili za watu lol
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Biashara matangazo
     
  8. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa vile ni mwanamke moja kwa moja ni kahaba??!!!
     
  9. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mazingira yanaruhusu,hapo ni mapumzikoni wacha watu wajipumzikie kwa amani.
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    totaly!!!
    Kukaa sio kiviilee, lakini kulala......aaaah!! Uvivu gani huo!!
     
  11. m

    makoye s New Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukweli japo yuko msibani lakini hailet maana, inavyoonekana hana hata habari kama yuko juu ya kaburi sijui anajiamini vp
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa umati uliokuwepo huko...kawaida sana mana wapo wanaokaa huko hata kama hakuna umati mkubwa kama wa leo...

    kuna mahali niliona washkaji wanapiga story kikundi kabisa...juu ya kaburi
     
  13. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Huyu kazidisha kalala kama yupo kwake na skin tight yake ya sh 3500 k/koo
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  15. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,395
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145

    u dont just jump to conclusion that easy!!!!!!!!!!!
     
  16. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata kama kulikuwa na watu wengi sio sahihi kufanya hivyo kwa mtu mwenye busara zake. huko ni kutokuwa na heshima kwa waliotutangulia. Inamaana akilala hivyo ndio nafasi itatosha? mimi nilidhani angesimama ndio angetumia nafasi ndogo zaidi na wengine wangepata nafasi pia. Anyways, inawezekana hilo ni kaburi la ndugu yake ameamua kuongea naye kinamna, hatuwezijua.
     
  17. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo kama kuna watu wanavuta bangi na wewe utaiga kuvuta bangi? Je akilala juu ya kaburi ndio nini? umati unapungua? au nafasi inaongezeka?
     
  18. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mbona mnasema huyo dada tu aliyelalia kwamba ni kahaba, na waliosimamia ni mashoga, na aliyeegamia ni sharobaro.
     
  19. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    wewe unaweza kulala juu ya kaburi katika hali ya kawaida?.......au hujui kuwa makahaba huyatumia hayo makaburi kama vitanda usiku?
     
  20. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna mengi yanatokea, na yaliyotokea. Watu kutoka mikoani na hata nje kidogo ya jiji la dar walikuwepo.
    Anaumwa? Hakuna anayejua. Ni uchovu? Hakuna anayejua. Ni uvivu? hakuna anayejua. Ni kaburi la ndugu yake? hakuna anayejua. Huwa anakuja hapa usiku? wewe wasema. Alikuwa na kizunguzungu? Hakuna anayejua.

    In that case, never conclude without knowing. Better just ask and wait for answers
     
Loading...