Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni roho ya Muuwaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Borakufa, Nov 26, 2011.

  1. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    1.Mtu anayeweza kuipeleka gerezani maisha familia nzima (Nguza & family) kwa kosa la kutunga tu!!huyu ni muuaji katili.

    2.Mtu anaweza kuwazulia ubaya,kuwachafua na kuwadhalilisha wenzake ili yeye ateuliwe kuwa mgombea uraisi kupitia chama chake huyu ni kama muuaji tu.

    3.Mtu anayetoa amri kwa vibaraka wake ili viongozi wa kisiasa wakamatwe, wawekwe ndani, wafunguliwe kesi za kutunga ovyo ovyo na kudhalilishwa kwa kila namna!! huyu anayo roho ya kiuwaji kabisa.

    4. Mtu anaye amarisha vibaraka wake watumwagie risasi eti kwa kuwa tunaandamana kwa amani!!! yani huyu ni muuaji katili sana

    5.Mtu anayeamrisha vibaraka wake watumwagie risasi na kutuuwa kwa kumlinda mwizi wa dhahabu yetu!! Hili ni liuwaji kubwa sana

    6.Mtu anayepora fedha zetu ovyo ovyo kwa kushirikiana na mashwahiba wenzake huku akiwaletea bajaji mama zetu eti ziwapeleke hospital ambako pia hakuna dawa!! huyu ni bonge la muuaji.

    Mboe, Dr. Slaa, Pro. Baregu, Pro. Safari, Tundu Lissu na wengine jueni mnakwenda kuzungumza na mtu kama wa aina hiyo. Watch out !!!
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :embarassed2: Watch out
     
  3. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mh! hii ngumu kumeza
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haimezeki!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ngoja no-log off, nitarejea baada haya machache yaliyonenwa mwaka huu kutimia: waraka wa wanausalama 2858, waraka wa kumtaka ajihudhru baada ya siku 100(zinaisha tisa desemba), hoja ya kutenganisha urais na uenyekiti.....period, na ama after 2015 election.
     
  6. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inauma sana ya Nguza
     
  7. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha tu lakini watanzania tulivyo malaika unafikiri tunaona,tunadharauliwa wazi wezi ambao hadi wawakilishi we2 wamewasema hawaandiki hata kuwaza kujiuzulu,oh God have mercy on us,kuishi tanzania ukiwa unawaza sana hukawii kuvaa bomu,sitaki hata kusikia hawa watu nimechoka,
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Liyumba?, kuwafilisi waliokataa kumuungamkono kwenye mbiyo za urais?!: mashishanga, barabhou?!, tambalizeni, brother Miki?!, kuwakumbatia walitoa fedhanyingi ...... Rostam, Rwakatare, Nkya, Mengi. Kuwakumbatia waliomletea vigagula......makamba, shekh Barhamia, sheikh yahya................
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    7: Kwakuongeza mkuu pia mtu kuwaahidi watu wa mkoa wa Kigoma kua ataugeuza mkoa huo na kua kama DUBAI wakati anajua kabisa haiwezekani mpaka sasa hivi tunatimiza miaka 50 ya uhuru watu bado wanaishi kwenye nyumba za Tembe! Huyu ni muuaji kabisa.
     
  10. N

    Namjeny Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inauma sana ila kila kitu kina mwisho wake
     
  11. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Sana sana si wewe tu!
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni wauwaji wachache ambao wanaweza kujitokeza hadharani na kusema mi ni muuwaji
    et anasema tumuangalie sura kwani sura ndi jibu?
     
  13. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kaka wacha ulongo KIGOMA hakuna nyumba za Tembe, nitajie hata kijiji kimoja chenye nyumbaq za TEMBE
     
  14. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    watu wenye hali duni kg wanaishi ktk nyumba gani?
     
  15. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,315
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180

    TO EVERY ACTION THERE IS EQUAL AND OPPOSITE REACTION....believe it or not, muosha huoshwa!
    It will be revealed soon.
     
  16. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah! umeme ndo umerudi yani tabu tupu!
     
  17. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeah! mwisho wake upo! tumwombee mwisho mbaya
     
  18. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jf ina mambo!
     
  19. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bora kufa!
     
  20. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nitafurahi siku na yeye akioshwa kwa maji ya pilipili!
     
Loading...