Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii ni pombe tu au na bangi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Sep 6, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    297566_191609250908747_100001790204434_467720_771355_n.jpg [​IMG]
    mwe
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nawe umewatowa wapi hawa washikaji? Na mbona ni kama wanajimiminia lager? Kweli "ULEVI NOMAaaaaa" Na bila shaka WANYWAJI tunao humu JF! Lakini nimeendelea kuwareki na nikaona kama si wanakunywa lager ya TBL bali wanaonekana kama wanapata ile kinywaji rahisi kbs ya BANANA WIN na nasikiaga ni hatari sana kama haupo fit kiafya kwani unaweza hata kuvua nguo yote baada ya kunywa kwn yote uliyonayo iwe kimawazo na hata kufikiri inakuwa kama ni mzigo wa Taifa hili la TANZANIA iliyowachosha raia wake. KWELI ULEVI NOMAAAAAAAAaaaaaa!!!!
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hizi ni athazi za laga za bure,kuna dada mmoja kwenye harusi alikunywa 8 za haraka haraka alikuja kutapika utadhani mvua na kuchafua watu kwenye meza ile utadhani waliogeshwa na matope.
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ulevi mwisho kuna mmoja baada ya Yanga kushinda Kagame Cup akaliosha gari lake la kijani kwa bia kama kreti 2 hahaha!
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Best nakwambia hakika ULEVI NI NOMAAAAAA!!!! Hasa ile ya BANANA WIN na bila ya kukosea ina makao makuu ARUSHA kule Kijenge na nahisi huyo Dada pamoja na ushindi aliweka Banana kadhaa kabla ya Mechi.
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ulevi sio noma mmesahau TBL ndo inaogoza kwa kulipa kodi, hivyo ulevi ndo unajenga bara bara, ulevi unalipa mishahara ya watumishi wa umma, ulevi unalipa ada zenu vyuo vikuu, idumu pombe daima naomba heineken yangu ya baridi nilipe kodi
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    lete tusker nilipe kodi....
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hiyo tunaita mbuguni style.....
     
  9. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmesahau GRANTS??
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    na unatumia line gani ya simu?vodakomu?
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    HIVI BADO UNAKUMBUKAGA WALIVYOTESA HAO WASHIKAJI WA MBUGUNI Style?? Hasa enzi ya BAJA 250cc.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mbona jamaa wa nyuma kama anataka 'kumpanda' huyo wa mbele, beberu style?
    Safri laga za moto na bange yenye mbegu nyingi!
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Iddi Mosi hiyo.
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Swali lako limekaa kimtego teh! teh! lakini nikujibu mdogo wangu Preta anatumia Airtel wanaolipa kodi.
     
  15. FIDA

    FIDA Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    imekaa poa wacha wafanye maisha japo kwa dakika
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    hahah Uporoto bwana.. sina nia ya kumtega dada yetu aisee
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    nitakudip....
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haya mambo ya pesa za udalali au machimbo huwa haziumii haijalishi umeisotea kwa muda gani.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    sasa thawabuu zote za mfungo si zinaishia hapo
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    ngoja kwanza nakuja Arusha huko....simu yangu ukibeep tu inajipokea direct
     
Loading...