Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii ni njia mmbadala ya kupata GPA kali kama msuli ukikushinda

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mao ze dong, Sep 27, 2012.

  1. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    javascript:void(0)
     

    Attached Files:

  2. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kuweka povu kwenye tiles then unateleza juu...
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    huyu mtu tunampenda sana..na sisi tunapenda sana kumwita KILAZA au DEKI AMBAYO HAINA CD!! huyu anafaulu kwa kutoa kushoto kupeka kulia kulia kupeleka kushoto kwa lugha rahisi ameteleza kwenye tiles,au kamwaga povu au sabuni kwenye tiles na akateleza au amekanyaga ganda la ndizi...HUYU TUNAMWITA KILAZA....na anatia hasara nchi kwa kuchukua mkopo afu anakopi na kupesti!!!!!
     
  4. M

    MLEKIZAYO Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    HIYO NOMA,acha kutufundisha kukopi.ila nilitegemea utaelekeza mbinu za ukweli na uhalali
     
  5. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anakuonesha hali halisi, wewe chagua njia bora ya kufuata baada ya kutafakari kwa kina.
     
Loading...