Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni nini?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Raia Fulani, Feb 22, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Yaani nimekutana na jamaa anaeongea hivi hadi nikashangaa maana sikuwahi kuona jambo kama hili anafanya mtu ambaye tayari ana dhamana ya wananchi wa Tanzania wana kazi ya ziada kuhakikisha rais ajaye walisema ainabidi atoke kwao muda huu na kufika kwako ni kama unamuonea tu. Ni mdogo sana huyo kwa vile kwao ni jirani basi huwa anawahi bila tatizo katika viungo vyake viko imara na teketeke kwa kuwa bado ni mdogo wake jk, rais wa tff, nchi... Rais ni mmoja tu
     
Loading...