Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni nini na tiba yake ni nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mbavu za Mbwa, Jan 4, 2011.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Wana jukwaa!!
    Mimi nina mtoto ana umri wa mwezi mmoja na nusu. wiki tatu zilizopita alitokewa na layer fulani hivi mdomoni as if amekunywa maziwa yaliyoganda. Nilimpeleka kwa wataalamu wakampa dawa flani inaitwa NYSTATIN. Nimempa dawa hiyo laini naona bado hali hiyo inaendelea. Wapo walioniambia nimpe asali lakini nayo haijasaidia. Ninachoshukuru ni kuwa ananyonya vema, amechangamka na zaidi ya yote MIMI NA MAMA YAKE WOTE NI SALAMA na MTOTO NI SALAMA(We are out of HIV infection). NITATATUA VIPI HILI?
     
  2. p

    poet Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongere kwa kuwa na familia salama na pole kwa matatizo. mi nadhani ungejaribu kumpeleka tena hospital kwa wataalam zaid wanaweza kumbadilishia dawa kwani sio dawa zote zinazoponya. Usikate tamaa atapona.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni bora ukaenda seriously kw a wataalamu wa magonjwa ya watoto wafanye kazi yao, wala usichelewe usije kumtia mwanao kilema bure!
     
  4. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kweli ndugu mpeleke mtoto hospitali halafu mimi binafsi nikienda hospitali baada ya vipimo huwa napenda kujua naumwa kitu gani na nini kimesababisha. Sasa wewe dk. alivyokuandikia dawa hakukueleza tatizo la mtoto ni nini na chanzo chake ni nini? Nafikiri jitahidi urudi Hospitali kwa madk. bingwa wa watoto wamsaidie mtoto mapema iwezekanavyo usizembee tena mtoto ni mdogo sana asije akalemaa. Pole sana.
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,438
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    punguza presha, waone madaktari bingwa wa watoto mkuu
     
  6. B

    Brandon JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo utando ni fungal infection,mwanangu pia aliwahi tokewa na hiyo nystatin ilimponyesha. Mpe as directed itakwisha. Usimchanganyie dawa,be patient.

    Pole sana coz i know how yo feeling.
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu, fuata ushauri wa wataalam haraka sana. Naamini kwa juhudi za madaktari mtoto atapona. Pole sana na hongera kwa kupata mtoto.
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Waone wataalamu hakika Mungu atakusaidia na mtoto atapona !
     
Loading...