Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni natural au ndumba!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwanamayu, Jul 20, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,792
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    Ofisini kwetu kuna wafanyakazi wanawake ambao baadhi yao nimewakuta na wengine wamenikuta; na kati yao kuna wanaovutia na wasiovutia kabisa. Kati ya walioajaliwa nyuma yangu kuna mmoja ambaye alikuwa anivutii ila yeye alionekana kuvutiwa nami ilikuwa nikiongea naye kikazi 'ballistic missile' yangu inaanza kushika kasi ya kuinuka lakini hali hii ilikuwa haitokei kwa wengine. Situation hii imechukua muda kidogo kiasi kwamba nikaamua kuwa nam-avoid huyo mwanadada. Ila baadaye ikawa hali hiyo imekwisha kabisa. Sasa najiuliza hiyo ilikuwa ni natural au ndumba!!!
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hilo lako iambi ballistic missile yako iache mapepe
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    BWamdogo ukiwa ofisini fanya kazi! Nchi yetu ina baki nyuma si kwasababu ya ccm tu, bali pia productivity kushuka kutokana na blah blah mingi kwa ofisi.
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ungekuwa unafanya kazi hapa ninapofanya mimi, bila shaka hiyo Ballistic Missile yako ingekuwa imefungwa POP.......
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hakuna ndumba hapo, maana ingekuwa ndumba si ungekuwa umenasa mtegoni? Inawezekana moyo wako haukumkubali huyo dada ila akili yako ilikuwa ilivutiwa na vitu fulani fulani ktk umbile la huyo dada na ndiyo maana ulipokuwa ukimuona moyo wako ulikuwa ukimkataa ukishindana na akili yako ambayo ilivutiwa na vitu fulani na kusababisha 'ballistic missile' yako kufyatuka mara kwa mara.
    Waone wataalam wa saikolojia wakushauri kuhusu 'ballistic missile' yako maana ukitumia usafiri wa daladala yenye mbanano na kubanana na jinsia ya tofauti na ndo kama inafyatuka hovyo kiasi hicho unaweza kuleta balaa, loh!
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    hivi ofsini kuna watu wanawaza mapenzi?..loh mbona dunia kubwa? mimi mapenzi na kazi yangu ni mbalimbali...sitokaa nijaribu hata kumwangalia mwanaume hapa...
     
  7. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inaonekana wewe unafanya kazi nyepesi nyepesi, nenda kafanye kazi za kuchimba zege uone kama utakumbuka kusimamisha 'ballistic missile' yako hiyo.
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Ndumba,dah!Kila kinachotutatiza ni ndumba.Hard question,simple answer!
     
  9. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    hakuna cha ndumba ni ngono tu na matamanio tu!
     
  10. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Penzi kitovu cha uzembe? umeleta huu uzi ili iweje/ r u real a great thinker?
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaaaaaa! Kama ni hivyo, bora mwisho huu wa mwezi nisije kabisa hapo mahala aisee maana kesi
    zinazoambatana na 'fujo za ballistic missiles' zina hukumu mbaya sana!
     
  12. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    totally natural!! hata mie nikisoma na baadhi ya wanafunzi dorm nilikuwa 'full attention' kwa muda. it only happens to some people hasa unaovuti wa nao
     
  13. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Duh.., mkuu hebu nipe deal nami nije huko maana nahitaji kwenda likizo kidogo
     
  14. r

    r2ga JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Mind must be master of the body!
     
  15. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Pamoja mkuu.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hiyo hali ni ya kawaida na inaonyesha kuwa wewe ni rijali, ingekuwa haistuki hapo kungekuwa na tatizo
     
  17. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huo ni ukware wako tu, hakuna ndumba hapo!!!!
     
  18. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Ha haaa Mkuu itabidi unipe ka mwaliko japo ziara fupi ya nusu saa nisuuze roho yangu hapo kwenu.
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mwezenu mie nishazoea kujionea viroja mpaka sasa nikiona mwanamke kakaa utupu naona ni ya kawaida tu.........
    Hapa ofisini ninapofanya kazi ziko ubwete wanawake hawajui kujisitiri maungo yao kabisaaa

    Uliza nafanya kazi gani.....................











    Mie ni Swimming Pool Attendant.............................LOL
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Una tamaa wewe.................
     
Loading...