Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni mimba nini

Discussion in 'JF Doctor' started by ase, Jan 14, 2012.

  1. ase

    ase Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jaman za hasubuhi?mim mzunguko wangu wa siku ni siku 34.sasa juzi umefka muda wa kuona siku zangu nashangaa niliona vidamu vidogo nikipangusa,alafu baada ya siku kama 2 vikakatika.naomba msaada wenu jamani,inaashiria nini?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ukiona manyoyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...........hahahaaaaa
     
  3. ase

    ase Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sijakuelewa kakangu.toa maelekezo zaidi,
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nenda hospitali au kama unahisi ndo utamu ulishakolea hebu jicheki mwenyewe kwa kutumia UPT zipo nyingi tu maduka ya dawa na ni buku tu inategemea na huko uliko.
    Usijali ni kawaida tu.







    Kila jambo alifanyalo mwana wa Adamu hapa duniani huwa na matokeo yake,aidha chanya ama hasi ila unatakiwa ukubaliane nayo!
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Ndo ishaingia ivo Bidada,
    review your history!
     
  6. ase

    ase Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante kaka
     
  7. ase

    ase Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Siamini
     
  8. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bi dada huamini umeshacheki kama ndo tayari au huamini nini tena? Jamaa hapo juu ameshaui "Review your history".

    Si unajua tena utamu wa Man to Man!

    Hongera lakini,wako wenzako wanatafuta hata hizo dalili hawazioni miaka nenda rudi.
     
  9. ase

    ase Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nikriview my history naona inaenda sawa,asante kwa ushauri.
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ujue kaliwa
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hiyo damu kiduchu vitone ilikua ni implementation bleeding! Ushanasa wewe. Ila nenda hosptali mwayego tusije kukupa presha bure!
     
  12. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    hongera kama itakuwa hivyo! good news! naomba kutoa jina
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    wewe ni dent wa primary nini mbona unaonekana muoga?
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hakutegemea

    lakini hata ka hakutegemea kwanini waende nyama kwa nyama.???????
     
  15. ase

    ase Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sio uoga jaman.nimeolewa kabisa ila ni furaha tu coz mamkwe na mawifi walishaanza kunisumbua.
     
  16. ase

    ase Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nilitegemea ndio maana nikauliza ndg yangu,
     
  17. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh pole sana kwa gubu za wifi na mama mkwe , lakini kwa maelezo yako utakuwa umenasa hongera sana.
     
  18. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Happy X-mass, New Year na Mapinduzi Day Hizi sherehe hazijadanganya kwako.

    Play the LORD.
     
Loading...