Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni mbinu nyingine chafu ya CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 9, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Leo J'mosi 9/10/2010 nimefanya ka utafiti kadogo kuhusu upatikanaji wa magazeti yenye habari nzuri ya wiki nzima ya lugha ya Kiswahili (RaiaMwema na MwanaHalisi). Nimezunguka Mwenge, Magomeni Usalama, Magomeni Mapipa, Morocco, Millenium Towers. Meza zote za magazeti na wanaotembeza magazeti wanasema magazeti hayo yameisha. Nilimuuliza mmoja jinsi yalivyokuwa yakinunuliwa, alisema watu wamekuwa wakiyanunua mfululizo na anahisi ni wanausalama. Kama si wanausalama CCM wametoa ajira kwa watu kufanya kazi hiyo chafu.

    Hiki kitendo ni kibaya sana kwa sababu wanawanyima wananchi fursa ya kupata habari (denying the public to the access to relevant and useful information). Pili ni matumizi mabaya ya pesa zetu walipa kodi.

    Nawaomba Jenerali Ulimwengu na Saed Kubenea kutoa nakala nyingine nyingi sana ili wananchi wapate fursa ya kupata habari muhimu. Ikiwezekana muwaombe wauzaji hasa wa mezani waache nakala moja moja kwa ajili ya watu kusoma kurasa za mbele halafu mtaziondoa wiki ijayo kwa ajili ya 'control'.

    Pia naomba RaiaMwema na MwanaHalisi muweke nakala hizo kwenye website zetu kwani internet ni mwisho wa matatizo kama haya.

    Tendwa na CIG hakikisha gharama hizi za kununua magazeti haya ziko kwenye vitabu vya matumizi vya CCM!!
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona kuanzia Jtatu magazeti yote haya yatakuwa mtandaoni?
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Wakiongeza tena nakala za 'hardcopy' itawarahisishia wasio na access ya internet.
     
  4. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ndugu si kila mtanzania ni mtu wa mtandaoni, wengine ni watu wa hard copy!
     
  5. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Another REDET na SYNOVATE! Teh teh teh!

    Mrudi na hizi hadithi zenu baada ya Oktoba 31, 2010.
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi binafsi huwa nawapendea wezi kujiamini tu lakini wakikamatwa wanalowa utafikiri si wao waliokuwa wanavunja mlango.the day has come.
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kila lenye mwanzo alikosi kuwa na mwisho mwisho wao waja tena kwa kasi ya ajabu sana
     
Loading...