Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni MALUMU KWA WAZANZIBARI TUU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MPAMBANAJI.COM, Apr 24, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Salam Tanzania, salam wanaJF, NDUGU zetu za Zanzibar, mwaupenda muungano kweli?mbona Muungano huu unawajali sna na kuwapa vipaumbele vingi ila bado wengi wenu hamridhiki? Sie hatuna serikali ya Tanganyika nyie mnaserikali ya Mapinduzi...huduma mwazipata tena kwa mgao wa juu, kazi usiseme tena mwalalamika? jamani embu tpeni sababu..vikwazo ni vingi kuliko faida au? kwa vipi?



    Naombeni jibu Tafadhali
     
Loading...