Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni Makusudi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Sep 20, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hapa ningebaki tu nacheka....kama Mbwa anaweza kuwa na akili ya namna!!
     
  3. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wakati fulani huwa nafikiria binadamu tulitakiwa kuwa na akili nyingi sana isipokuwa dhambi zilivyotujaa hata wanyama wanatuzidi akili. "Watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa; kwa kuwa wewe
    umeyakataa maarifa, mimi nami nitakukataa wewe"
    Hosea 5:6 Isaiah 5:2
     
Loading...