Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni Luku gani tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Aug 7, 2009.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Na hii `meter tuliyofungiwa kwenye ID zetu ni nini tena nyie mods?
    ( angalia kwenye ID au Avatar yako, hii yenye rangi ya kijani na njano)

    Au ni Speed Governer ya aina fulani?
    `
    Embu tujuzeni tafsiri yake, usikute kama `mita yako inasoma full-reading ndo unakuwa warned uache kupost!
     
  2. D

    Dawson Member

    #2
    Aug 7, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii nafikiri inapima ukweli wa mada uliyotoa ka unauakika nayo or!!
     
  3. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #3
    Aug 7, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi mwenyewe hiyo kitu imenishtua kimtindo...
    nimejiuliza bila kupata jibu...!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160

    dU...THIS IS TOO MUCH FOR ONE PEOPLE!
    Dawson...utaanza kuwatisha baadhi ya members humu ndani!!... kwii kwii!!

    This is a serious business guys, embu nambieni kidudu hicho kinasoma nini!
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Robot / Painkiller et al!

    Hili swali halikuwahi kupata maelezo ya ziada wakulu.......!
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii nadhani ni quota meter. Once the green is full you can not post unless you pay!

    Mawazo yangu tu.
     
  7. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    unakuongeza cheo, ikijaa unapanda maana hapa si kuna vyeo tofauti kulingana na na kupost au kuwa member muda mrefu. mawazo yangu tu
     
  8. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Ni activity meter, kama inakaribia kujaaa, ukikaa siku mbili tatu hujaja JF, au kupost then inashuka.
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    duh!
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hata mii nilikuwa sijui hilo.

    Ahsantum muuliza swali
     
  11. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #11
    Oct 1, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona nyingine ndefu nyingine fupi!!!!!! He! yaaaani kama nanihii. Dwih!
     
Loading...