Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni laana.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, May 14, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Oneni uchafu huu.
     

    Attached Files:

  2. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahahaa hapo pazuri honeey mooon ndo kubaya...
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
  4. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Development !
     
  5. Zneba

    Zneba Senior Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maskin hawajui watendalo,majib kesho kwa mungu
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu Elnino.
    Elnino au Mdau yeyote naomba unielekeze jinsi ya kuziweka hivyo.
    kwani nilitaka nifanye hivyo ila nikashindwa. Msaada wako please.
     
  7. P

    Percival JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,189
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Stone them
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Why?
    Hivi kuna dhambi iliyomzidi mwenzie?
     
  9. ismase

    ismase Senior Member

    #9
    May 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na we ulioweka hizi picha hapa utakuwa na la kujibu kwa mungu.
     
  10. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitu gani chakumjibu MUNGU? yeye jama ame post kitu alicho kikuta kwenye net na anajaribu kuelimishi jamii
     
  11. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    These people should be getting treatment, not getting married!!!
     
  12. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wimbi la watu wa namna hii kwa sasa nikubwa na tunao wengi ndani ya jamii na wapya wanakuwa-recruited kila siku. Wanaojitokeza hadharani kama hawa ni wachache lakini waumini wa mtindo huu ni wengi mno. Gharika la pili haliko mbali tukeshe tukisali na kuomba!!!

    Tiba
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sijawahi kuona! Haya mambo bana sijui yanatokea wapi
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wamependeza sna!
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Waulize Fab na Boflo wanaeza wakatoa maelezo ya kina hapa ..lol
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahha hahha hawa kweli wapo in love niliona video clip yao acha tuu haahha hahha huyu bi harusi nae ana haiba ya kike, kila la kheri na ndoa yao!!
     
  17. K

    Kilian Senior Member

    #17
    May 15, 2010
    Joined: Apr 26, 2009
    Messages: 143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na ilaaniwe ile siku waliochukuliwa mimba, na ule usiku usitajwe tena katika idadi ya siku za ulimwengu.

    EE MUNGU TUSAMEHE.
     
Loading...