Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kwenu nyie kina dada.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Apr 21, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MI HUWA NAJIULIZA SANA, IWEJE NYUMBA NDOGO IMKAMATE MUMEO WAKATI NAYE NI MWANAMKE MWENZIO?
    JE NI KIPI ALICHOKUZIDI?
    MBONA HUKO KWA NYUMBA NDOGO MUMEO AMETULIA NA HANA MAHANGAUIKO?
    JIULIZE, HUENDA WEWE NI MKALI SANA KWA MUMEO, HUENDA UNAWAKA HASIRA, HUENDA NI MCHAFU, AMA HUMUONYESHI KUMJALI.
    FANYA JITIHADA UMRUDISHE KWAKO KUNGALI MAPEMA.
    MAANA CHELEWACHELWA UTAKUTA MWANA SI WAKO.:A S clock:
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    WENGINE WANAWAPA MALIMBWATA HAMFURUKUTI..
    akili ya kimungu hamuwezi kufanya hayo.....
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hayo malimbwata ni hadi kwa tutoto twa shule?
    Kuna jamaa amefika kwa katoto ka fomu tuu,
    yaani haambiwi wala haoni.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kuna watu nilisikia wakisema wake za watu ni watamu na hawasumbui....ni kweli?
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni nature tu ya binadamu tamaa, na wala sio kwamba wake wanakuwa na kitabia hiyo ni siasa tu. Kila mtu anamatamanio hata kama ameoa vinginevyo ni politics tu.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wafanyeje sasa?
    Midume kila kukicha anachoropoka kwenye nyumba zao na kwenda kujikita kwenye nyumba ndogo.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mwanamme mkware hana dawa..akiamua kutoka nje ya ndoa ndo basi tena, si lazima audhiwe huko ndani...
    Lakini wakati mwingine kelele za akina mama husababisha shida hii pia~!
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi naomba nikuite baba wa jamii forums.
    Daima una mawazo mazuri.
    Mungu akuongezee sana hekima.
    Ubarikiwe sana .
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mapenzi mapya yana raha yake ila baada ya muda mfupi unazinduka na kusepa
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wooooww!
    Ni heshima ya juu sana hii Mkuu KM!
    Nami sintafanya longolongo zaidi ya kuipokea!...
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha ha ha Preta
     
  12. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hee kazi ipo
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kiranja Sikio la kufa halisikii dawa mkuu.
    Kuna wanaume wengine hata wake zao wawa'treat vipi hawabadiliki.
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Apr 21, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kiranja Mkuu umekamatwa na nyumba ndogo, nini?
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hiyo siyo kweli. Labda useme tu kwamba, kwa ujumla kila kitu kinachopatikana pasipo usumbufu na wakati unakitamani sana kinaonekana kitamu sana. Ni suala tu la sirika ya binadamu, kwani hamu ni tamu kuliko tamu yenyewe. Kwa vile mtu anakuwa na tamaa zake, halafu wake za watu wanaaminika kuwa hawasumbui (ukilinganisha na wasichana), na gharama zao ni kama hakuna (tena wengine wanachangia au kulipa bill yote) ndo maana watu wengine wanakuwa na huo mtazamo.

    Kwangu mimi, mke wa mtu ni hatari kuliko AK47 au landmine.
     
  16. o

    omwana Member

    #16
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna lolote hapo kwenye nyumba ndogo, maana mbona hata hizo nyumba ndogo huwa zikiolewa zinaachwa,kidume kinaenda kutafuta tena nyumba ndogo si kingekuwa kinamfanzia mume wake manjonjo mpaka hasiende nyumba ndogo.
     
  17. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Preta ni watamu kweli, Unajua tena mapenzi ya kuiba na kujifichaficha na pia wahana usumbufu wa kukuomba hela kubwakubwa kwani atasema kwa mumewe amevipata wapi? Plz usijaribu kwani mwanaume utakayempa atakayakufanyia kumuacha sio rahisi. Stay Pleased
     
  18. m

    masho Member

    #18
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aahh!!! kunguru afugiki,
     
  19. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Hakuna kitu kinachoitwa limbwata nyie watu acheni kudanganyana. Kila siku tunawaambia kuwa nyie wanawake mlioolewa once mkishaingia kwenye ndoa mnajiamini kupita kiasi. Mnadhani mkishaolewa basi kazi imekwisha hamtaki kujishughulisha kuwajali waume zenu. Hivi vitabia vya kujifanya mnataka kuwa sawa na wanaume pia vinawapoteza, eti hutaki kuwa mnyenyekevu kwa mumeo kisa unajiona uko juu kwa kuwa umesoma na una kazi yenye mshahara mzuri so unaweza kushindana na mumeo. Mwanamke unatakiwa kuwa makini muda wote na kuhakikisha kuwa majukumu ya kumuhudumia mumeo yanabaki kuwa yako na si vinginevyo, wengine ndio wanahamishia usaidizi kwa wasichana wa kazi. Kuanzia kufua nguo ( tena mpaka chupi za mume), kupika chakula, kusafisha chumba, kutandika kitanda. Hizo nyumba ndogo zimegundua wanaume wenye ndoa wengi wao huwa frustrated na wake zao so wao wanapiga bao hapo hapo. Nyumba ndogo haoni tabu kumpa busu mwanaume, kumtengenezea chakula kitamu, wengine mpaka wanawaogesha wanaume kama watoto (utaacha kunogewa huko?), ukifika tu unapokewa kwa bashasha na pole kibao. Lazima mwanaume afarijike na ndipo ndoa zinapovurugika. Wito ni kuwa akina mama mlioko kwenye ndoa punguzeni kujiamini na ujeuri usiokuwa na maana. Hata wababa hakikisheni wake zenu mnawaweka karibu ingawa najua wengine mnakwazika na vijimambo vya wake zenu...........
     
  20. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    .. Ni kweli kabisa wao wanachohitaji ni kupewa starehe tu mambo ya mizinga sio sana.. Nilishawahi kukutana na mmoja kwa kweli ilikuwa kazi sana kuachana nae. Ni hatari pia.....
     
Loading...