Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kweli kuhusu saut university?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by viane, May 6, 2012.

  1. v

    viane Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetec kuwa sauti ni chuo cha kikristo, wanafunzi lazima wavae sket ndefu sana na magauni km masista na wavulana hawaruhusiwa kuvaa jeans? Na jumapili lazima kanisani. Geti hufungwa jion saa 12 na hamna ruhusa kwenda club. Je ni kweli? Na pia ukilala nje ya chuo unafukuzwa chuo sababu kuna rokoo usiku? Je hayo ni kweli kuhusu saut?
     
  2. M

    Moony JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    tumuulize WENJE
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Umbea tu..wabongo bana!!
     
  4. j

    josewatano Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Du huo ni uongo tena unafiki mkubwa uliza wakazi wa mwanza watakuambia
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    unawashwa kweli wewe!
     
  6. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kaombe admission kama unataka kujua usiishi kwa tetec na pia usiingize udini katika chuo msahamba wewe
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nakuona kama una tatizo la mtindio wa ubongo wewe. Unaposema kuna rokoo usiku una maana hakuna wanafunzi wanaokaa off campus? Au hiyo rokoo wanafuata mpaka huko wanakoishi kuwafanyia? Mimi ni mwislam safi na nimesoma hapo Saut, mbona sikuona hata siku moja tukilazimishwa kwenda kanisani? Wewe kama umefail form 6 na umekosa credit za kukupeleka chuo acha mara moja kupaka matope vyuo vyetu.
     
  8. N

    Ngokongosha JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    ungejua wateja wa night club zinazozidi kujengwa mwanza kila kukicha ni wanafunzi wa saut wala usingekurupuka
     
  9. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Eeeeh.!
     
  10. K

    Kipilime Senior Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    We mwanzisha thread ni wale watoto wa form six. Imagine, utuambia SAUT UNIVERSITY. Je hiyo ni taasis gani Tanzania? Halafu unasema ni chuo cha kikristo. Unatikiwa kujua kwamba ile sio Seminary ambayo Chuo cha Kikristo. Unashindwa kutofautisha kati ya the University of the Church and the University for the Church. Yaani Chuo cha Kikristo na Chuo cha Kanisa. SAUTI is the University of the Church and not for the Church. Kile ni chuo cha Kanisa Katoliki hivyo hawatokubali hata kidogo kuona maadili yanabomolewa kirahishi na wao watazame tu eti watu wana uhuru wa kuvaa mavazi wayakayo. Hakuna uhuru usio na mipaka. Vinginevyo comment ya Sanator kwamba huu ni umbea ni sahihi kwa kweli.
     
  11. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wewe dawa yako uende ukaombe chuo pale Muslim University Morogoro,maana naona unaanza kutania watu,uongo wako wooooooooooote utakuisha!
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    wewe huwezi kumaliza chuo inaonekana wazi kwenye bandiko lako ulivyo kilaza mpenda starehe..
     
  13. A

    Aaron JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    yote c kweli... ila kuhusu mavazi ni mavazi ya heshma japo kuna wanafunzi wanavaa wanavyotaka....

    Lakini kama wewe unafata ELIMU ckutegemea kama ungeuliza haya yote... lakini kama wewe unafata haya yote uliyoyaorodhesha hapo juu Njoo Rock city uongeze TAKE AWAY..
     
  14. GREATTHINKERMAN

    GREATTHINKERMAN Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiloooooooooooooooo
     
  15. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ....kwahiyo hiyo ni sifa....some pipo bana....

    Ptuuuuuuuuhhhh....
     
  16. N

    Neriah JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 269
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    kwa kweli huo ni uongo na aliyekuambia hana relevancy authhority ila ukweli ni kwamba wamekataza suruali tu kwa wadada lakini mambo mengine yanaendelea kama kawaida. ko make sure unaandika vitu ambavyo vina uhakika na pale unafuata shule sio disco na sitegemei msomi kama wewe unauliza swali kama hilo la disco kama disco si ubaki kwenu
     
Loading...