Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Ni kweli Kuhusiana na Sigara??

Discussion in 'JF Doctor' started by Katavi, Jul 6, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wana MMU.....
    Leo sipo kimapenzi ila ni kuhusiana na uvutaji wa sigara.
    Ni ishu niliyoiona kwa watu wangu wa karibu ambao ni wavutaji wa sigara. Kuna ndugu yangu ambaye ni mvutaji mzuri sana wa sigara ila kila anapokuwa na hasira ndio uvutaji huongezeka.
    Bosi wangu hapa ofisini siku akiwa anavuta sigara basi inakuwa sio siku nzuri ya kuongea naye.
    Kuna uhusiano wowote kati ya uvutaji wa sigara na hali aliyonayo mtu? Mtambuzi na wavutaji wa sigara tafadhali tupeni uzoefu wenu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    What i know inapunguza nguvu za UUME
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,177
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama ni kweli, hizo ni hasira za uume zimeamia kichwani, chini kushwinei
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Ingawa viwanda vya sigara huambatanisha kemikali nyingi katika utengenezaji sigara, lakini muhimu kuliko yote ni kemikali hii iitwayo "Nicotiana tabacum" , kemikali hutokana na majani ya tumbaku na ndio inayomfanya mvutaji awe na kiu ya sigara kila mara.Kiasili kemikali ya "nicotine" ni kichangamsho, kichocheo au kiburudisho. Kwa sababu hiyo basi ndio maana wavutaji wengi wakiwa kwenye msongo, mfadhaiko au hasira hukimbilia kuvuta sigara ili walau munkari utulie.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hii pia nimewahi kuisikia...
     
  6. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    .........na kuongeza nguvu za UUKE
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nadhani sigara haitofautiani sana na pombe ni two sides of the same coin! kuna wengine wakikasirika wanakunywa sana pombe,kwa wanaotumia hebu watupe siri ya hivi vitu!
     
  8. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatamimi navuta nahuwa navuta sana niwapo na hasira. kuhusu pombe sijui sababu situmii.
     
  9. D

    DoPe Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna lolote ni ulimbukeni tu na ujinga, kwani hamna uhusiano wa hasira na kuvuta sigara. Bora KUVUTA BANGI KULIKO kuvuta sigara kwani ina chemical sana..(
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata kujifunza kuvuta sigara huanza unapokuwa na hisia(mara nyingi msongo wa mawazo) sasa lazima uvutaji wake uhusiane na ku-release tension.

    Inahusisha the 'herb of all times'?
     
  11. M

    Miranda Michael Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na pia napenda kuwajulisha kuwa kuna nutritional supplements kwa ajili ya kupunguza athari za sigara mwilini. Am sorry nimeshindwa kuweka picha kwa tatizo la chombo nlichotumia.kwa ambae atahitaji maelezo zaidi aniPM tafadhali.
     
Loading...