Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kweli au ni imani yetu tu? (wakubwa tu)

Discussion in 'JF Doctor' started by mshikachuma, Jul 19, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inasemekana mkulima au wakulima wawili wenyejinsia 2 tofauti....kama analima au wanalima bila kuvaa buti miguuni kwenye shamba la tope
    la fwaka...fwaka...fwaka ni vigumu sana kupata ukimwi hata kama watalimana kwa saa moja au hata mawili. Na pia inasemekana kama wata
    limana kwenye shamba la udongo mgumu uliokauka nato...nato...nato bila kuvaa buti ni rahisi sana kupata ukimwi hata kama watalimana
    kwa dk 2 au hata dk 1. - Je, hii ni kweli au ni imani yetu tu?......

    Haya wakubwa wote karibuni tuidadavue hii kitu....watoto wote mkacheze nje
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,557
    Likes Received: 9,374
    Trophy Points: 280
    Nyie si mnapenda mnato, mtajijuu!
     
  3. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hujajibu swali lakini! tusaidiane hii kitu pls!
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,557
    Likes Received: 9,374
    Trophy Points: 280
    Dawa ya ukimwi ni kuacha uzinzi oa au olewa ukae na mumeo / mkeo kwa amani.
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ukimwi unambukizwa kwa kupitia frictions. kwa hiyo kuna ka ukweli kidogo ila siwezi certify how long one should lima or how wet one should be...
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwan we ya namna gan?
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbona wewe ni Mke wa mtu halafu unmtamani Rostam... unamuita Rostam (HANDSOME)Khaaaaaa...
     
  8. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmh! uchokozi huo mkuu
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,557
    Likes Received: 9,374
    Trophy Points: 280
    "lovyalovya"
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,557
    Likes Received: 9,374
    Trophy Points: 280
    Wee mwache, yatamshinda.
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,557
    Likes Received: 9,374
    Trophy Points: 280
    Hata mkewe Firauni alimtamani Yussuf. Hee, unanshangaza!, kwani Rostam sio Handsome?

    Naona ushapata za appetizer!
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    :tonguez: yummy!
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii dawa imevumbuliwa lini na wapi?
    Kwahiyo wote wanaopata ukimwi ni single, wazinzi au hawakai na wake/waume zao kwa amani?
     
  14. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilidhani ubishi wako ni kwenye majukwaa ya siasa tuu, kumbe hadi huku? duh!
     
  15. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani we acha tu! ni kizungumkuti cha kufa mtu
     
  16. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lakini saa nyingine mnamchokoza nyie wenyewe
     
  17. charger

    charger JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Haihitaji PHD mkuu,majimaji kutoka hayo mashamba yana VVU wakutosha tu.Lakini hii ingeenda Jamii DR ingekuwa safi zaidi
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Kuna ukweli kiasi....
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Mkuu mrudishe yule jamaa mwingine alikuwa anafaa na anpendeza zaidi, yaani yule ndio Katavi wa kweli huyu naona amesingiziwa
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa, dada wa watu sometimes anakuwa anashuka point za maana lakini jamaa wengine sijui vipi wakiona jina lake tu lazima wamcrash hata kama kaongea point..
     
Loading...