Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kwa wanawake wanaokaa dar tuu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mangi waukweli, Aug 16, 2012.

  1. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo yeno mm ni mhitimu wa chuo kikuu nina degree ila nipo hapa mjini kwa lengo moja tu yani kutafuta kibarua so nimefikia kwa rafikiyangu mmoja maeneo ya sinza ndiyo nakaa nae ni mwezi sasa naishi nae illa tumeanza kutoautiana maana hakuna privacy jamaa akija na demu wake inabidi nilale sebuleni sasa maisha haya yamenishinda na nimekuja na gari langu limekua ndiyo kama la kwake na kutafutia mademu maana wakati mwengine nina wese la kuweka kwenye gari inabidi niwe mpole sasa nimeamua nibadilishe mbinu ya kuishi town natafuta mdada ambaye yupo alone anaishi pekeyake ili nikae nae kwa muda huu wa kusaka kibarua nitakua nampeleka kazini na kwenye mizunguko yake na gari langu litakua kama lake na fadhila yake kwangu mimi ni kuishi nae tu naomba madada wanao kaa mjini ambaye yupo tayari pls ani pm namba yake ya simu tuwasiliane am good looking ila kwasababu sina kazi kau handsome kamefifia kidogo

    UPDATES
    michango ilikua mizuri wengi wametoa ushauri wa kujenga ila kwa reserch hii niliyoifanya nimegundua kwamba wanaume wengi wanaogopa kuchapiwa mademu zao na wana hofu sana na vijana wasiokua na ajira kujishikiza kwa madada wanaowagaramia
    PIA KATIKA DODOSO LANGU HILI NIMEGUNDUA KUWA KUMBE KUNA WATANZANIA WENGI WANA MAWAZO YA KUJENGA ILA HAWAYATUMII IPASAVYO BADALA YAKE WANALETA USHABIKI. asanteni kwa kushiriki
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo hapo mkuu mtaji ni gari au degree?

    Kha!
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wewe,kwa nini wadada tu????unamaanisha huyo atayekukaribisha kuishi kwake akukaribisha na kila kitu chake???personally nilianza kukuelewa ila ulipoanza kueleza habari za uhandsome naona sitaweza.
    Kaa tu na handsome wako lol!
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahaha...eti uhandsome umefifia kidogo...sawa bana
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sasa huyu sii alishajua gari ndio kisu cha kuwachinjia wanawake ndio maana anataka wanawake tuu
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole yake,hata wadada twawezanunua hilo gari.asijidanganye na hilo gari lake kla mwaka 90.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Si Unajua nitoke vipi? Haaaaaaaaaaaaaa gari ndio mtaji hapo,jamaa anataka kua baloteli aka mariooo
     
  8. S

    Starn JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unaluka majivu unakanyaga moto.
     
  9. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    degee si natafutia kazi na iyo gari imenishinda kwa sasa ni mzigo wakati natafuta job
     
  10. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadada wana huruma ilo swala la good looking wanawake wengi wanapenda ata kama si kimahusiano ndivyo walivyo wanawake wa mjini hawapendi bad looking guys wala usiogope mama jack
     
  11. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sisi wa darasa la saba na tusio na magari tutakoma kulala sebuleni haki, jamani kina dada mimi ni form foo ila mjomba upande wa bibi mkubwa ana gari, mnanifikiriaje? Nami nachoka kulala sebuleni
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    njoo uishi kwa dume mwenzio upakatwe...nenda mitaa ya...
     
  13. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gaari linahitaji matunzo tatizo huyu ninaekaa nae kama umeelewa stori anaitumia vibaya kiasi ambacho mm ni kulala sebuleni akiwa anakuja na mademu
     
  14. M

    Maswalala Senior Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nonsense kabisa
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Chezea ma-marioo wa mjini wewe? Utaumia mwenyewe! Chezea baroteli wa mjini wewe itakucost mwenyeweee!!
     
  16. m

    mamajack JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    seki6,huo u gud luking wako utanisaidia nini mie.wanasema mwanaume hasifiwi kwa uzuri wa sura yake ila kwa kutimiza majukumu yake,wanaume wazuri wanaolewa pia siku hizi,hivyo atafute wababa wamsaudie kwa vilw amwsema ni handsome nadhani atasaidiwa tu.
    Mtazamo wangu lakini.
     
  17. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Huyo bint nae jamaa yake akija si utalala sebuleni uje uanzishe thread nyingine? Lala kwenye gari yako hutabughudhiwa na mtu.
     
  18. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    soma headline usikurupuke ndiyomaana watanzania tunapelekwa pelekwa kwa kutozingatia kinachoeelezwa
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Ficha upumbavu wako kama una uwezo wa kumpeleka kazini huyu msichana unayetaka akusaidie kwanin ilo gari lako usilitumie kama tax?,mtafute dereva wa tax mkabizi gari uwe unapata 15k kwa siku,au kama maisha magumu uza gari nenda hata kawe kuna nyumba za bei rahisi za kupanga,acha kubweteka!! Mwanamme asifiwe uhandsome bali kazi na kwenda bank kudeposit au kuchukua midolari!
     
  20. wamba

    wamba Member

    #20
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    kwanini usiuze hilo gari na likawa ndiyo capital ya kuanzia biashara unayodhani upo na uzoefu nayo kutokana na degree yako uliyosomea kuliko kutafuta mtu mwingine ukaishi kwakwe next time akikutenda utakuwa unatafuta mwingine au utakuwa unafanyaje sasa?, labda km hilo gari ndiyo kigezo cha kupata huyo mwanamke na si kazi km usemavyo kwakuwa km unagari sasa hela ya mafuta,matengenezo, maengesho pia unapata wapi wakati unadai huna kazi???.
    kuwa mbunifu na degree yako km kweli unayo labda km ni ya mtaani na si darasani.
     
Loading...