Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kwa Wanaume wote ni malimbukeni wa Mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mojoki, Jul 23, 2012.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mapenzi sio Shape.

    Kuna Wanawake wana Shape kuubwa lakini wana akili ndogo kama punje ya hindi, ukimuweka ndani huyu ni hasara.

    Kuna Wanawake hawana Shape lakini kichwani wako very smart na wana all qualities za kuwa mke na mama bora.

    Sasa wewe komaa kutafuta mikusanyiko ya nyama za nyuma ukidhani hizo nyama ndo zitaendesha nyumba.

    Nyumba haiendeshwi kwa Shape ya Kalio, inaendeshwa kwa akili.Na ujue mama ndio kiongozi wa Familia, inapaswa awe na akili na awe msaada kwako kama mume ili mfanikiwe.

    Taifa imara hujengwa na Familia imara na bora.

    Uchaguzi ni wako na ukumbuke, Kalio huwa na tabia ya kuyumbayumba ukitembea na hivyo ndivyo hata Familia yenu itakavyo-yumbayumba kila siku kwa sababu itakuwa inaendeshwa kwa kalio na sio akili.

    Kwa hisani ya watu wa Marekani.
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    duh, wewe ni mwanaharakati wa ndoa wa kujitolea.
    kweli ntaoa mimi? maana kila siku zinatoka point mpya, mara wazuri wa sura ni tatizo, mara kabila fulani ni hatari, mara wasomi wasumbufu, mara wanasheria wanatabu ona sasa na wenye masaburi makubwa nao kimeo.....duh warefu je??
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Maneno yako msumarr,wengi wana penda shape ohh number 8 sijui guu la bia nenda nyumbani baba yuko kazini mama yuko
    baa na shoga zake mama anarudi nyumbani anampitia mkewe baa wanarudi wote watoto wanakua wa dada nyumbani,kisa ya kuchukua mashaka yote hayo eti mwanamke analipa mzuri ukitembea nae wanasema Ojwanga ana mke mzuri loh, asara.
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa sehemu nakubaliana na wewe. Lakini mbona umetoa mfano wa Kalio tu na kuyumba yumba? Vipi na wale wanaopenda nywele? Nyumba zao zitakuwa zinaendeshwa na nywele? Na wale wanaopenda mguu wa bia? Vipi kwa wale wanaopenda nyonyo? Au nywele?

    Ila all in all, nimekuelewa kuwa ni vyema kumpenda mtu na kuchagua mke bora kutokana na tabia yake na ufahamu wake na siyo umbile lake.:israel:
     
  5. N

    Neylu JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmmh... Naona baadhi ya wanaume sasa hivi wamebadilika.. Wanachofanya wanajishaua na hao wenye mashepu ya kufa mtu, inapokuja suala la kuoa unakuta ametulizana na Kinyago cha mpapure ndani.. Madai yao wanaogopa presha.. Sasa jamani kila mtu akiogopa wadada wazuri na wenye mashepu nani atawaoa hawa kina dada jamani kwani wapo baadhi yao wenye tabia nzuri na wanaofaa kuwa wake.
     
  6. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa neylu.tena wengi wanajiheshimu coz wanakutana na vizingiti vya kila aina.tena wanaume wengine wasio na soni anakwambia eti me naomba nizalie mtoto.me jike la mbegu?
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,806
    Likes Received: 5,130
    Trophy Points: 280
    Ukweli mtupu.
     
  8. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana! kama waangalia kwa nje tu, itakuwa ngumu sana kumpata mke mwema. Ila mimi nimejifunza, Biblia inasema, mke mwema hutoka kwa Bwana (MUNGU). Mshirikishe Mungu katika utafutaji wako, utapata mke mwema!
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Vijana ambao hamjaoa kuweni makini sana na hawa wadada wenye mklio makubwa wengi wanakuwa na mabwana wengi sana, si wanawatafuta ila wanaume sisi wenyewe kwa tm zetu tunajidhalilish kwa tamaa na ktoa pes nyingi kwa huyo mwanamke ili tu umpate, na si mie tu na mwingine nae atataka atatangaza dau lake, and so on and so on, mwananmke ataona hay ndo maisha km si mwangalifu atashindwa kujizuia na kuingiliwa na tamaa ya pesa thus mwanamke anakuwa spoiled tu.
     
  10. L

    Leney JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You make it seem like its either one or the other..but i am still under the impression that you can get both..mwenye shape na tabia nzuri pia. Don't be forced to settle for less due to imaginative fears, kitakachofata itakua constant cheating na kutoka nje ya ndoa, and then ultimately you will never be happy.

    Wewe muoe kwa sababu unampenda na kumjali..awe na shape au asiwe na shape, it doesn't matter as long as you two get each other, mpendwa kuna wasio na shape watakutrick into a lifetime commitment kumbe tabia zao ni worse than others..so don't use stuff like that as your deciding criteria, follow your heart, this way, it will be easier to deal with the surprises!
     
  11. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umepotelea wapi rafiki...
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona umeacha hii "kuna wengine wanashape na akili pia" na kuna wengine "hawana shape na hawana akili pia" vyote vinawezekana
     
  13. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Maisha yamenifundisha vitu vingi kwenye haya mambo lakini ninachoweza kusema maisha ya ndoa na mapenzi kwa ujumla hayana formula.Sio wanawake wazuri,wenye makalio makubwa,waliosoma sana,graduates,nk na nk wana tabia hizi au zile yaani mbaya au nzuri,hizi ni tabia za watu tu ambazo ziwaza kuwa ni makuzi waliokulia,makundi ya rafiki na jamaa wanao/waliohusiana nao huko walikopitia lakini pia koo walizotoka.Nasema koo walizotoka ni kwa sababu hata baba na babu zetu huko nyuma walizikwepa baadhi ya koo kwa sababu walizijua kuhusiana na tabia mabaya au ugumba hata magonjwa mabaya.
    Kibaya ambacho kinaweza kuwa kinachangia kwa kiasi chake katika matatizo yetu kwenye hizi ndoa zetu ni huku kukutana KIMJINI MJINI.Mtu hujui background yake,hujui familia/ukoo anaotoka isitoshe wengine hata kufahamiana/kupeana muda wa kufahamiana hakupo,mnakuta kimjini mjini baada ya mwaka mnafunga ndoa matokeo yake ni balaa tupu hata honeymoon haijaisha.
    Nafikiri,kama nilivyosema kwamba hakuna formula kwenye hili lakini pia labda,nasema labda kwa sababu sinauhakika 100% sure,kwamba tujaribu kumtanguliza mungu kwenye uchaguzi wa wenzi wetu wa maisha.
    gfsonwin uko wapi hebu lete busara zako hapa jamani
     
  14. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Rafiki, mambo yanizidi tu kwa kweli! Mzima wewe?
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mwenye masikio na akusikie...
     
  16. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nipo rafiki, mie mzima! Mwambie majoki bana kua mbona wewe una shape nzuri na una akili vile vile, asiende kwenye sinario moja tu lol
     
  17. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nafurahi kusikia u mzima!

    Hahahhah.........Ngoja nimwambie aje asome hii post yako...nafikiri ataacha kufikiri hivyo...:)
     
  18. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Basi mi nimebahatika, sababu wife anakalio la kutosha hata kujikingia mvua na kichwani yuko safi sijaona.
     
  19. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Dah......... acha wewe asikwambie mtu! THAMANI YA KONDOO........... MKIA BWANA!
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Well said kaka KIKUNGU, sidhani kama ni rahisi kama ABC na si 1+1=2 jibu linaweza kuwa 0 au 3.

    Ila haya mauzi ya A B C za mahusiano yanachanganya kama sio kuchosha Khah! Ngoja nami nije na iliuzi la sifa za wanaume!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...