Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kwa Wanaume tu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tin-Tin, Oct 19, 2012.

  1. T

    Tin-Tin Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umemuona mwanamke ukampenda mtu mzima ukaamua kumuapproach kwa gia ya urafiki,baada ya muda ukaamua kumwambia hisia zako za kweli then Anakureject(Anakutosa).Sasa naomba niwaulize kuna umuhimu wa kuendelea kuwa marafiki na huyo mtu?
     
  2. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,183
    Likes Received: 4,849
    Trophy Points: 280
    Kwanini vijana siku hizi tunapenda kulelewa? Umempenda au unataka akusevu maisha!
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unamwam,bia basi imetosha!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani wee goal yako ilikuwa nini kuanzia mwanzo?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    urafiki wa nini?
    umsindikize saloon?

    hakutaki,achana nae fasta
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mi nlijua mijimama ndo huwa inawataka serengeti boys.kumbe hata vijana wanapenda dezo dezo za mijimama!duh
    kama ni mtu mzima huyo ni kama mamako, sio rafiki yako.
     
  7. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    The main ajenda ya kumfuata haikuwa friendship, so hakuna kitu kama kuwa marafiki hapo. Mbona kumfuata mtu na kuomba urafiki when you know thats not what you want,from the onset she should know why ur there!
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tafuta mwingine ila sasa usitafute 'mtu mzima', tafuta wa umri wako! Inawezekana huyo mtu mzima haapendi mahusiano na viserengeti!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    vitoto siku hizi vina spidi.

    Unaona kitoto saizi ya kijana wako kinakuamkia afu kinasema 'umependeza'

    yaani nakikimbiza hadi kwao.

     
  10. m

    madurufu Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mazafanta ww. Nendakafanye kazi acha kupenda mijimama yakukuweka hapa mjini....
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    unakimbizana nacho sio?
     
  12. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Akikushit amekusaidia. Nawe kumsaidia ni kuacha kumfuata fuata. Je kama wote au mmojawapo ana ngoma? Kilichokuangusha ni approach yako. Huwezi kuja unataka urafiki wa kuheshimiana halafu unageuza kibao. Anakuona mchovu na asiyejiamini. Laiti ungempa from the day go kuwa ulilenga nini asingekutolea kirahisi hivyo.
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mwanamke hukutosa kwa sababu zifuatazo:


    1. Hakutaki!
    2. Anakupima kama upo serious na kumtaka kwako
    3. Unaonesha haupo serious na kumtaka kwako (yaani umemtongoza kimzaha mzaha..)
    4. Siku hio aliamka vibaya, mwanaume yeyote siku hio angemtongoza jibu siku hio lilikuwa NO! Period!

    Jiangalie upo wapi kati ya hizo sababu kwa nini kakukataa... Ikitokea kuwa unajua hakutaki - Urafiki haupo, sepa haraka sana. Kama anakupima upo serious ama lah! kuna namna ya kukukataa... (anakuwa anakukataa kwa msisitizo wa kiwango cha chini sana - kama ni nut haijakazwa, imfungwa tu... Lol)

    Nina wasi wasi kuwa ulipomtongoza uliingia kwa woga, hukujipanga huku ukiwa na negative attitude kuwa huamini atakubali ama kukataa kwa kujua kuwa ni mtu mzima aweza kukataa... (hii inajieleza kwa gear yako ya kutaka kuwa marafiki wakati ulikuwa ukumtaka; uliharibu toka ulipoanza).
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    urafiki haukuwa kipaumbele, ziwa/bwawa halina samaki ndani ya maji watafuta nini kama si kuzama?
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh.. Swali la mtego..
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ahahahhaahh za uso mbaya sana unajua!pole mwayego
     
  17. m

    marian2 New Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmhhhh
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,177
    Trophy Points: 280
    Kama nia ilikuwa ni mapenzi bora kunyoosha njia maana kuendelea nae ni kujiumiza na matokeo yake ni kugeuzwa Zombiii!
     
  19. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nlikuona leo wakati natoka job, ulikuwa umependeza sana na lile vazi la batiki
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    You are a witch!

    Rangi gani?

     
Loading...