Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kwa wanandoa tu!!!!!!!!!.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIBURUDISHO, Oct 26, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jamani naomba tufahamishane labda mimi huwa nafanya makosa. Hivi kati ya mwanamke na mwanaume walioko ndani ya ndoa ni nani anayepaswa kumwambia mwenzake kuwa nahitaji kufanya tendo la ndoa? Maana siku zote mimi huwa ndiye ninayemwambia mke wangu kuwa nina hamu na tendo la ndoa.Sasa huwa nabaki nikijiuliza au huwa namkwaza mwenzangu,au huwa anaogopa kuniambia?,au huwa hana hamu na mimi? Au huwa hataki tuu. Tafadhali naomba tufahamishane.
     
  2. kapug

    kapug Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Aisee pole sana, ebu na wewe jaribu kumchunia kama wiki mbili hv halafu umwone.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    wote, au wiƩ mwoga? Hamjazoeana? Au ashazoea utamwomba?
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    kwanza na weye lazima tukushangae kidogo,........................

    yaani ukihitaji hiyo huduma ni mpaka uombe permit?yaani mpaka umuulize au sio..................

    sidhani kama upo sawa hapo................................

    haya mambo yanaenda kidigitali tu mshiki..................ni matendo pasipo kuongea...............

    ukiona umeshikwa hapa, umeguswa pale....mkono umekuja huku!vinguo vya utatanishi...................basi ndo ujue genda eka hiyo................

    Vijana mbona mwaniangusha bana............................

    Ngoja aje Ashadiiii hapa nadhani atakusaidia zaidi...........
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    nimepita hapa.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni ukweli kuna baadhi ya wanawake huwa ni wagumu wa kuwaomba wenzi wao mchezo na ni wagumu wa kukueleza kama ameridhika au la! Hiyo haimananishi hakupendi, utakuta ni mtu ambae ana wivu lakini anakosa uhuru wa mapenzi kwa mwenzi wake. Tatizo kubwa linalowakqbili wanawake wenye tabia hii ni uoga na aibu kwa mbali ikichangiwa na malezi japo elimu inaweza kuvanishi hiyo tabia inayotokana na malezi. Ukishamjua mke wako yupo hivyo wala usihangaike, bora ukihitaji anakupa basi wewe endelea kula vyombo baba kila ukihitaji, kama hataki atakwambia hilo naamini.
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Raha sana kuombana! leo wewe, kesho yeye...................I feel your pain!
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umemzoesha!ukame ukimshika atakuomba tu! mchunie kidogo uone!!
     
  9. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hujakosea bosi uko sawa kabisa hivi sisi wanaume huwa ni furaha kiasi gani inayokupata pale unapoambiwa na mwenzi wako kuwa ana hamu na wewe kwenye kufanya tendo la ndoa?.
     
  10. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Na hilo ndilo wazo langu.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,550
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    samahani kwa upande wa dini yetu ukisoma baibo akuna sehemu mwanamke atampenda mwanaume waamesema mwanaume atampenda mwanamke na zaid wakaongeza mwanaume aishi kwa akili na mwanamke..
    So hapa unaweza jua tendo la ndoa linaitaaji upendo..nakama kupendwa nani anaetakiwa kupenda...kwa baibo yanagu ni mwanaume ndie anapenda..yeye bibie anafanya kazi ya kukutunza ikiwamo kutokunyima unyumba usitoke nje ya ndoa
    so usiache hata kidogo wala sio anakuogopa anafwata alichosoma..kingine uishi nae kwa akili hili ndilo limearibu ndoa nyingi wanaume wengi wanatakaa kushindana na wanawake never uwezi nduguyangu...usione haya wala aibu kumwambia nataka tunda ..inapofika swala la kuishi na akili na mwanamke
    ni pamoja na kumwelekeza kwamba unajua wewe ni binadamu na unaweza ukawa unahisi kula tunda lako unaona aibu pls naomba hny ukishindwa kuniambia basi hata ni sms mi ntatangulia kunako ......ukifika kwenye chumba unamwekea wimbo wa :::""akunaga :""""""""""" kila siku atakuwa anasms inabidi umsaidie sasa jinsi ya kuweka sms za bure kama tigo 15509
    bye
     
  12. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah, Ingekuwa vizuri ungaanza kumuuliza yeye ili tukawa na mwanzo mzuri ktk kuchangi. Wanawake Wengi ni wadhaifu sana hivyo wakati mwingine kukuomba dozi anaona kama ataonekana malaya au sio mvumilivu hivyo waamua kuugulia maumivu ndani kwa ndani.
     
  13. h

    hayaka JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona hayo mambo ya kuombana ni ya kizamani pale babu na bibi walipokuwa hawashei bedroom, sasa kama mnalala kitanda kimoja na room moja kuombana kunatoka wapi? siku hizi mambo ni automatic as long as hakuna ugonvi.
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Ni yeyote aliye na hamu,..halafu acha tabia za kibaguzi_eti kwa wanandoa tu kwani sisi single hayo mambo hatujui...unaona sasa mm single na nimetoa best ushauri kuliko hata badili tabia,bacha.mamdenyi,mzee wa rula,maskni jeuri,f/b etc walio oa.....tupe heshima yetu bana
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kiburudisho , kila mmoja ana haki ya kudai chakula cha usiku kwa wakati wowote .. na sie binadamu kila mtu ana wakati anakuwa na mood ya kufanya na kunakipidi unaweza kuwa huna mood lakini kwa vile mwenza wako anahitaji inabidi ujiweke sawa kumtimizia.. lakini inapotokea hili suala linakuwa kwa upande mmoja basi hapo huwa kuna tatizo lakini mara nyingi wakina mama wanapotoka kwenye uzazi /au wakiwa kwenye malezi ya wachanaga (kunyinyesha) baadhi hupoteza hamu ya tendo .. hivyo yakupasa ukae nae uongee nae ikiwezekana kama hana majukumu ya malezi basi jaribu kutoka nae walau mbadilishe uwanja mwende uwanja wa ugenini labda unaweza kumfanya asikie utofauti
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh kungwiiiiiiiiii...bashashiiiiii bashasha...ramshadaaaaaaaa rijali wangu....wape wape ao..wafunde wafundike....!!!!!!!!

    yawezekana mdau kashindwa kusoma LUGHA ZA VITENDO ZA mkewe..raman imempta kushoto...labda bibie anatumia body language...lakin jamaaa wapppppp asomi..kavalia vinguoweeeeeeee lakin wap kashindwa kusoma...yeye ANATAKA aambiwe BABA NYAMBITA TAFADHALI TUGECHANE...ahh ngumu wanawake awatumiii sentens bwana....gestures tu ..na ukishindwa kunata na bit bas imekula kwako..

    labda mkeo pia anajiuliza ahh mbona mme wangu kila nkitaka anipi?..ajui km namwonyesha nataka njunju leo?

    vunja ukimya laronge nae uenda yeye pia kinamuuma..kumbe we kipofu wa lugha za mafumbo
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Napita
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    leo umeamua kutoa ushauri wa haja kweli kweli,...thanx sana
     
  19. samito

    samito JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    well said...
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mwanaume unajiita 'kiburudisho' ??????
     
Loading...