Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kuwajali wateja....?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr. Chapa Kiuno, Sep 14, 2009.

  1. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2009
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau, hivyi karibuni kumekuwa na shindano la soda fulani na "slogan" ya patapata ambapo ni kawaida ya makampuni kurudisha faida waliyopata kwa wateja wao kwa kuwazawadia pesa taslim au soda za bure. Cha ajabu safari hii PATAPATA ndy imekuwa zawadi coz hata soda za bure kupata ni shughuli.

    Je! huko ndy kurudisha faida kwa wananchi au kujiongezea zaidi faida? maana watu wengi wanajaribu kunywa soda ila kila kukicha........ jiii!
     
  2. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wizi mtupu!
     
Loading...