Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kero jamani umeme huku same utatuunguzia vitu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MBUFYA, Sep 24, 2011.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siku hii ya leo tangu hasubuhi umeme umekua ukikatika kila baada ya lisaa na kurudi baada ya kila nusu saa, hivi vitu vikiungua nani anawajibika? watu wameridhika kabisa na hali hii nadhani wanataka kuona kawaida kama shida ya maji ilivyo hapa.
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Huku tabata umeme ni law voltage fridge haziwaki!tangagiza untill further notice
     
Loading...