Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni Kejeli au ndio ukweli wenyewe...?

Discussion in 'International Forum' started by Kibunango, Feb 24, 2011.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    BBC News
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi sweeping ni halali? Au ni wizi tu wa kawaida?
     
  3. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it can be both!
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka baada ya kwisha kwa vita vya TZ na Uganda, wanajeshi wa TZ walipokuwa wakirudi home magari yao yalisheheni mizigo mingi sana... toka huko Uganda!...(Sweeping?)
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    vita vya panzi furaha ya kunguru
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sweeping ni halali ama ni wizi kama wizi wengine...?
     
  7. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    haya,kwa wale mnaotaka kuja ulaya kwa kujilipua(ukimbizi)njia hiyoooooooo, tafua nauli tu ya kwenda libya.
    onyo: make sure unajua kiarabu.
    principal 1: kama haujui kiarabu jifanye bubu.
    prncipal 2: kama haujui kuwasiliana ki bubu, jifanye umepata shock kwahiyo hauwezi kuongea wala hausikii.
    gud luck:wink2:
     
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ikawa ni hiyo "sweeping", lakini tusiangalie upandae mmoja tu, wizi au ubaya wa Waafrika. Fikiria mtu aliyekaa pale miaka kibao, kwa lengo la kujinasua maisha, haiwezekani baada ya kutokea yanayotokea akaondoka na kila anachoweza kukibeba?
     
Loading...