Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kawaida ama nina shida gani mimi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chilli, Mar 22, 2012.

  1. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nilisoma thread ya memba flani ambaye alipata ndoto kwamba kuna ndege itapata ajali na nikasoma nyingine kuhusu ndugu aliyekua anakabwa sana usiku. Thread hizo ndizo hasa zilizonisukuma na mimi nitoe hili ambalo nimekua linanisumbua maishani mwangu, japo sijawahi mwambia mtu.
    Nikikosana ama kukorofishana na mtu halafu nikimchukia ama kumkasirikia huyo mtu basi huwa huyo mtu anapatwa na balaa flani au anaandamwa na mikosi.
    Mtu wa kwanza kuligundua hili jambo hili alikua mama yangu mzazi, nikiwa mdogo sana nilisikia siku moja mama akimuhadithia shogake (jirani yetu) lakini sikutilia maanani ila nilivyokua mkubwa ndiyo nilielewa.
    Baadhi ya matukio ninayoyakumbuka ni
    1. Nikiwa shule ya msingi, kuna mwanamama alikua anauza mafenesi akanidhulumu hela yangu, nikakasirika sana na nikalia sana. Kuanzia hapo huyo mama alikua kila fenesi analoleta limeharibika hadi akaacha hiyo biashara.
    2. Nikiwa advance, kuna jamaa tulipigana na nikamwambia utaona, baada ya wiki jamaa akakamatwa mtaani akawa suspended na hakurudi tena shule.
    3. Nikiwa chuo kuna dada mmoja alikua girlfriend wangu na tukaachana, alinitukana sana na nikamchunia. Yule dada aliandamwa na sup hadi akaja kuniomba msamaha
    4. Nikiwa chuo kuna jamaa mmoja tulikosana naye, baada ya wiki kama moja hivi alidisco.
    5.kuna mwalimu alinipiga sana nikiwa shule ya msingi, nilimchukia na nikajisemea rohoni natamani afe, baada ya miezi kama mitatu yule mwalimu aliugua akafa.
    6. Ni juzo tu kuna jamaa mmoja alinidhulumu hela flani, nimeshtuka kukutana na huyu bwana wiki iliyopita akiwa chizi.
    Matukio kama haya ni mengi sana hadi inafika kipindi mtu akinikasirisha namuomba Mungu asije akapatwa na makubwa.
    Nisaidieni wakuu, hii hali kweli ni ya kawaida, binafsi sidhani kama ni coincidence kwa haya yanayotokea!!.
     
  2. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mkuu nitajadili asubuhi, ngoja nikatafakari kwanza lakini pole sana mkuu
     
  3. salito

    salito JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asubuhi ntarudi,pole sana.
     
  4. C

    Cape city Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh..ngoja kwanza,,,nitarudi!
     
  5. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    dah! naogopa kuchangia isije na mimi baada ya wiki ikawa ......... JAMAA MMOJA ALICHANGIA THREAD YANGU BAADA YA MWEZI AKAWA CHIZI...... MH CIAO.
     
  6. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye nyekundu hapo hebu fafanua mtihani ulifanyika lini?ukasahihishwa lini na majibu kutoka ndani ya wiki mojahiyo hiyo mliyokorofishana?Mmhhhhhh:scared:
     
  7. u

    ukweli2 Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ushauri wangu Muombe Mungu akuonyeshe jinsi ya kuzitumia hizo nguvu ulizonazo vizuri..Mungu atakuonyesha tuu kitu gani unatakiwa kufanya.
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Jibashirie unabii
     
  9. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kipindi nakosana na huyu jamaa ilikua ndio tunaingia kwenye UE, jamaa alikamatwa na nondo.
    Halafu ondoa wazo kwamba this is is a false story. Nitunge ili nini?
     
  10. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Kabla sijaendelea mkuu naomba nijue: Maza-ako wapi anaishi?
     
  11. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole na hongera kwa kujitambua. lililopo ni kutumia busara na kujiepusha na kuchukia/kuchukizana na watu. umejaribu kum-wish mtu kitu kizuri na kwa uwezo wako ukangundua kimemtokea? labda jaribu that side ili uone ni kwa jinsi gani utaweza kukitumia kipawa chapo +vely. vinginevyo mkuu utatisha. watu watakukimbia. umeahi kuiona movie ya the omen? kumbuka greatest talents come with greatest responsibilities.

    naamini pia ukiamua now that unajua abilities zako, kukitumia kipawa chako maliciously kita-back fire dhidi yako we mwenyewe au watu wakuhusuo
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu chochote cha ajabu hapo huenda ni incidence tu ambazo huenda hao watu unaokorofishana nao zinawakuta na wewe kwa akili yako finyu unadhani wewe ndio chanzo. Haya mi nimekuponda humu nichukie tuone kitatokea nini?
     
  13. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sijakuelewa mkuu, au unataka kua baba wa kambo?
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    pepo hilo, nenda kaombewe
     
  15. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hata mimi mwanzoni kwa hizi akili unazodai ni finyu nilifikiria hivyo, lakini matukio yanazidi kuongezeka hadi naanza kupata hofu.
    Halafu, mi siipendi hii hali na wala sioni fahari kuwa hivi ndio maana nikaisema na ndiyo maana siwezi kukasirishwa na maneno yako Sajenti.
    Kiukweli hali hii inanishangaza.
     
  16. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mkristo na naenda kanisani kila Jumapili. Na sisubiri kuombewa kwani nimekua nikijiombea mwenyewe ili Mungu aniepushe na hali hii.
     
  17. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Daah! Ukishangaa ya musa utaona ya firauni! By the way, knowing the problem is the apex of solving the problem'! Kwa vile umeshajigundua ni vizuri ukawa mwangalifu katika maamuzi yako! Haya mambo yapo na kiukweli huwezi kukwepa kukasirika ktk ulimwengu huu! Cha msingi unapokasirishwa usimnuie mtu huyo mabaya! Take it easy! Yaani usiendelee kumuwazia huyo mabaya kila unapokumbuka baya alilokufanyia! Na kwa vile wewe ni mkristu, Yesu alisema: waombeeni mema hao wanaowaudhi ninyi! Na tuwapende adui zetu...hakuna haja ya kuchukia hovyohovyo! Kila la kheri!
     
  18. g

    gwambali JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mmmmh! Mi napita njia
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    utakuwa mtumishi wa Lucifer inabidi uokoke kama we ni mkristo mpe Yesu maisha yako
    sitashangaa baadae ukaja kuwa mganga wa kienyeji kama hutaokoka au kuwa shekhe
    sali sana kijana.
    unaposoma hapa angalia avatar yangu mwanga unaongaa utakuingia na ggafla utaanguka na ndio itakuwa mwisho
    wa kuwa mtumishi wa Lucifer.
     
  20. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kazi unayo ndugu...usije kutuambia jamaa nam-pm kumuomba msamaha simpati..
     
Loading...