Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kawada na ni jadi yetu pia.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Complicator EM, Dec 22, 2011.

  1. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuwasamehe wafungwa, waliotukosea na kuanza. Tunawaomba invisible mwasamehe wale wote walipigwa bann za kudumu na za muda. Plz msimusahau WA KUSOMA, mwacheni huru tumemmis jamvini.
    Nawasilisha kwa mjadala.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unajiombea msamaha?
     
  3. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,659
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Mh! Kongosho kwani huyu aliepost huu uzi ni wa kusoma? Mbona nimeona ni complicator.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haa hujui??? Ni WA KUSOMA Dorrice, bann imeshamtoa jasho. Teh
     
  5. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,738
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    yaan kongosho umepatia kabisaaaa!
    Nilivyo anza kosoma huu uzi mchafu nikajua ni yy huyu kiroboto.
     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Mwenyew nimekula ban hii account ya kuchakachua..Ban mbk January 22 mae..haya huyo wakusoma alifanya kosa gani??? aligombana na excellent tena?

     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yan bado na hii ni account yako WA KUSOMA.Kweli we bado mtoto.
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Halafu ona na hiyo ID ya HENDISOME ni yake, na zote zimefunguliwa trh moja na COMPLICATOR.
     
  9. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Kule JF Doctors,keshafanya mambo kwenye thread moja [kupumua]. Amechangia anavyojua kwa User names za hendisamu na Tbag Hatari. Amekiri kuwa zote ni za kwake,na Tbag Hatari ilishakula bann tena.
     
  10. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He kunamajambazi humu JF! Inabdi jf polisi haraka iwezekanavyo
     
  11. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mijiti mingine haipendi maendelea ya wenzao. Nimekubali humu JF wengi ni waganga wa kienyeji. Pole sana WA KUSOMA najua unabrowse kama guest lkn jipe moyo 19th January sio mbali utarudi lkn jirekebishe mdogo wangu, wasiwasi wangu ni kwamba shule zitakuwa zimefunguliwa
     
  12. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh! Kaazi kwelikweli...
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umeona eeeeeh*
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,663
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    JF bwana full burdan....
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yan kuna viburudisho vya aina tofautitofauti.....
     
  16. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    tatizo WA-KUKARIRI (WA-KUSOMA) anafikiri wote tunao log inn hapa ni watoto wa age yake bila kujua wengine tunatarajia vitukuu sasa.

    tabia ya mtu haibadiliki wa kukariri hata ukifungua account ngapi, mwisho wa siku sisi tunaangalia pumba zinazoandikwa + tarehe ya kufunguliwa account kama ni sawa au baada ya kupigwa ban is equal ni wewe yule yule

    kua mtoto uanze kula serelac uachane na maziwa ya mama hayo kabla hujaanza kula ugali wa dona
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Sasa kuna kitu mi sijaelewa hapa,Tbag Hatari yupo ban,wakusoma yupo ban,halafu complicator na HENDISOME wamekuja.
    nimeshtukia hizi ID zote hata kwa mwandiko na reply zake zinafanana na Tbag Hatari,halafu ukiangalia friends wa WA KUSOMA
    ni huyo Tbag Hatari.
    Sasa imekwaje mbona Tbag Hatari na mimi tunafahamiana halafu inakwaje ananianzishia bifu na ID zake zingine?
    Mkuu wewe si WA KUSOMA,Complicator,Hendisome,ila ni Tbag Hatari.Acha hizo mkuu hayo mambo hayafai
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Hendisome + Wa Kusoma+Complicator= Tbag Hatari
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi jamaa unamjua kwa sura au kwenye JF?
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Namjua kwa sura,mpaka ban yake ya Tbag Hatari akaniuliza jinsi ya kufanya ili mods wamsamehe,kumbe duh mambo ndo hvi
    ,ningejua mwanzoni kwamba ndo yeye nisingehangaika naye hata
     
Loading...