Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kali: Mwanamke ajioa mwenyewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WILSON MWIJAGE, Jan 10, 2012.

  1. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Heri ya mwaka mpya 2012.

    Wakristo wanaamini katika ndoa ya mke mmoja mme mmoja. Waislam wanaamini katika ndoa ya wake wengi yaani mme mmoja wake wengi (wasiozidi wanne), hizi zote ni ndoa za mme na mke au mme na wake. Baada ya umagharibi kushamili tunasikia ndoa za jinsia moja zinapigiwa chapuo (mwanamme kwa mwanamme AU mwanamke kwa mwanamke)

    Sasa hapa kuna kisa cha kufungua mwaka 2012, Mwanamke aitwae Wei-yih Chen (30) ameamua kujioa mwenyewe baada ya kuona misukosuko ya kimapenzi katika jamii. Alialika watu takribani 30 hivi baada ya kulipa fedha ya fungate ya harusi yake na kumwita mchungaji ili amfungishe ndoa baada ya mumweleza kwamba ana umri mkubwa, kazi mzuri lakini hajapata mwamme.

    Ndoa hiyo iliyotumia dola za kimarekani 1,500 (sawa na shilingi za kitanzania 2,307,000 'dola kwa leo') ilifana sana hasabaada ya watu wengi duniani kumpongeza, kwa kuwa ni uamuzi ambao unahusu maisha yake. Hii ni ndoa ya aina yake ambayo haijawahi kuwapo duniani.

    Nawasilisha:yawn:


    Chanzo: Tanzania Daima; Jumapili Januari 8, 2012 uk:18
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sasa hii inahusu nini jukwa hili?
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli hujafa hujaumbika!! Hivi ndo vituko vya kuwa na hela nyingi kupita matumizi.
     
  4. p

    pilu JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magonjwa ya akili yapo ya aina nyingi sana ambayo humpelekea mgonjwa husika kufikia maamuzi fulani ambayo kwa kawaida hua si yakawaida katika jamii.
    Lakini kingine pia ni hizi teknolojia za siku haswa viungo bandia vya kike na kiume, hizi ndo zimeharibu kabisa maadili kabisa,
    hapo kafunga ndoa pekeake lakini nadhani ukienda rum kwake utaweza kuta utitiri wa misanamu ya viungo vya kiume.
    USHAURI;-
    Ni vema apatiwe mtaalamu wa matatizo ya kisaikolojia na matatizo yake yataisha.
     
  5. S

    SUWI JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yale maswali ya mchungaji ya upande wa pili yalijibiwa na nani!!!!
     
  6. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani alijibu yeye mwenyewe maana yeye ndio muoaji na muolewaji.
     
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ukistaajabu ya musa utaona ya firauni, na ndoa alifungishwa na kiongozi wa dini au?
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    kwahapa home tz itatambuwa ni ndoa ya aina gani?kimila,dini au!
     
  9. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Wooow!! kwahiyo hatakuwa na worries zakuwa-cheated bali ataji-cheat mwenyewe....asipoji-satisfy ataji-stress mwenyewe hana wakumlaumu..kitanda cha futi 3 kwa 6 kitamtosha (atabana matumizi)...saaafi sana!! Ila sio mfano wa kuigwa...
     
  10. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanini waandishi wa awali waliichapisha mwenye mitandao mingine na kwenye gazeti? Kwanini mwengine kwenye JF wanaichangia?Kwa maana nyingine sikuelewa msingi wa swali lako uko wapi

    Mwisho wa kujibu hoja hii:juggle:
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sidhani kana hiyo ni ndoa hasa, maana kama ni ndoa, basi vijana wengi ambao wako single (pengine hata hao wenye ndoa) watakuwa wamejioa wenyewe, kama kujioa mwenyewe ni suala linalowezekana!

    Huyu mama nadhani alikuwa anatafuta umaarufu ili attract attention za watu kwa lengo la kujipatia umaarufu ....
    Ni viumbe wachache sana ambao huishi bila kuwa na mahusiano ya jinsia tofauti ambao hutumia binary fission (which is a form of asexual reproduction) kujiongeza, lakini kwa binadamu mhhh, haiwezekani.:poa
     
  12. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa mwandishi hakuweza kueleza ni kiongozi gani wa dini alifungisha hiyo ndoa zaidi ya kuandika ".......... inadaiwa alimuita mchungaji wa dini ya kwao, akafungisha ndoa ..........."
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Huyo naona alitaka aingie kwenye guiness buku!
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ofcoz binadamu tukisema mf.
    Lile ni Darasa.
    It'means inakua walimu & wanafunzi wamehusishwa.
    Lile ni Shamba.
    Maana yake kuna ardhi na Mazao.
    Na tusemapo ile ni Ndoa basi lazima Mwanamke & Mwanaume wahusike.
    Tofauti na hivyo hapo Ndoa haipo, ni mahoka flani tu.
     
  15. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Frustration.
    OTIS
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Jesus take the wheel!
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hizo ni dalili za wanawake wameisha kuwa wengi na wanaume wachache, itabidi tu watake wasitake wakubali kuwa 2nd wife, 3rd wife and 4th wife.

    Mungu taratibu ananza kuonyesha dalili.

    Na baod kabla ya jua kutokeza magharibi na kuzamia mashariki wanawake 70 watataka kuolewa na mwanaume mmoja.

    Tuomba uzima mana siku zimekaribia.
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bora turudi . . . . .
     
Loading...