Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kali kuliko ndani ya daladala

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zeddicus, Jun 19, 2012.

  1. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Jamaa mmoja ndani ya daladala inayoenda
    Gongolamboto,kachafua hali ya hewa pyuuu!! Pyuu,pwuaaah!!! Watu wote
    wakamwangalia akatoa simu akajidai "Hallo"
    Watu wakacheka wakasema "kumbe ni ringtone ya
    simu tu!"

    Konda hakuvumilia akasema "Lo boss iyo ringtone
    yako ni kali,iko mpaka na harufu ya mayai ya kuchemsha
    chemsha!!"
     
  2. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zedicus Zul Zorander
     
  3. KML

    KML JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hapo tunaomba ela zetu umetuibia aisee
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    haichekeshi!
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mods hizi threads zinajirudia!
     
Loading...