Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni ishara watanzania wamekosa imani na serikali yao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RUV ACTVIST., Mar 8, 2012.

  1. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kila kukicha utasikia watu wanaandamana, wamegoma kutoa huduma, wamefunga barabara n.k
    Itatoa ishara gani hii? Watanzani wengi wanajua watawala wetu wameingia madarakani kwa uchachuaji. Hivyo hawana imani nao, Hawana imani na utendaji wao, na mbaya zaidi watawala wameshindwa kuirejesha imani kwa watanzania.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uo ni mtazamo wako, lakini nadhama siyo tafsiri yake. Mambo kama hayo yanaweza kusababishwa na mambo mengi kama vile misukumo ya makundi mbalimbali kama vile Wanasiasa, wanaharakati kwa maslahi binafsi n.k. Hivyo basi Serikali haiwezi kushindana na watu wa aina hiyo ambao hawaitakii mema nchi yao.
     
  3. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huo ni mtazamo wako pia. Dhana ya maslahi binafsi kwa mambo ya msingi imekuzwa na wanasiasa wasiopenda kujishughulisha (wavivu). Mambo yanayoisukuma jamii kujichukulia sheria mikononi yanachangiwa sana na kutokuwajibika kwa kada fulani. Mfano wezi kuchomwa moto, kumechochewa sana na mfumo wa utoaji haki, polisi, mahakama na magereza. Maandamano na machafuko kama ya Mbeya, yanasababishwa na uwajibikaji usioridhisha wa serikali. Migomo na kadhalika ni sababu ya kushindwa kwa mfumo. Mfano ni mtu gani anayewachochea wanavyuo kugoma kwa ajili ya kudai fedha za mikopo? Kwa uvivu wa kufikiri wa baadhi ya majuha ya kisiasa watasema ni harakati za chama fulani. Je, ndio uhalisia wa jambo hilo?
     
  4. Andy1

    Andy1 Senior Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Laana ya kuiba kura inawaandama
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    You do not need a University degree to get an answer.
    Tanzania is a typical example.
     
  6. Jamani mbona si poa

    Jamani mbona si poa Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa tz tumekwisha kwa style hii wala haihitaji elimu ya sekondari kuelewa kinachojiri ndani ya jamhuri yetu. waliopewa dhamana wamekwama.
     
  7. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    yanayotokea Tanzania, yanawezekana Tanzania tu, sehemu nyingine Dunia wananchi wangekua wamesha wawajibisha viongozi...
     
  8. R

    Real Masai Senior Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mbona una mawazo mgando..Kwani ni uongo.Au unawatetea magamba.Ni kweli kwa viongozi wengi madaraka wameyapata kwa jnsi hiyo..
     
  9. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inategemea wamepewa na nani na kwa malengo gani.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Wengi wao wamebebwa wanaamini watakuwepo tu.
     
  11. U

    Userne JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serkali ikiwajibika hata asilimia45 hakuna kwere! Nakushangaa kuacha misukumo yenye mashiko ambayo ni mbegu ya uasi bro!
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,571
    Trophy Points: 280
    Toa tafsiri ya "maslahi binafsi" naona kamekua kakichaka ka wavivu wa kuelewa, narudia "wavivu wa kuelewa" usikute upo kichakani.
     
Loading...