Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"hii ni hujuma"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckyperc, Jul 11, 2011.

  1. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwakalebela leo kafunguka kuhusu kukatika kwa umeme u/taifa ni hujuma zimefanywa na baadhi ya watu.

    Source: radio one

    Tukumbuke huyu jamaa amepita sehemu hiyo....
    Na ni kwanini ameongea kauli hiyo, anajua kilakitu tumtumie atupe siri ya mambo.

    Nawasilisha!
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Ni hujuma kwa timu yetu kipenzi!
     
  3. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndo nikasema huyu jamaa anajua siri nzito kuhusu hujuma iliyofanyika.
     
  4. H

    HOYANGA Senior Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nafikiri anajua pia kwa nini track za wimbo wetu wa taifa ziliwahi goma!!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ni hujuma kwa timu ya taifa.
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hujuma kwa Yanga.
     
  7. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    anasiri nzito sana kwa kinachofanyika pale kwan ungepata fursa ya kumsikiliza ndo ungeamini kauli ya kwanza kuitoa anasema "HII NI HUJUMA"
     
Loading...