Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni heshima

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zayat, Mar 7, 2011.

  1. z

    zayat JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto alimuona babake anakojoa
    MTOTO>Baba hiyo nini?
    BABA>Heshima
    Siku ya birthday ya mtoto.DJ akasema Sasa ni zamu ya birthday boy kutoa HESHIMA Kwa wageni waalikwa mtoto kwa haraka sana akasimama nakutoa uume wake nakusema hi ndiyo heshima yangu ila baba anayo nyingine tena kubwa zaidi ya hii!!!!
    :mullet:
     
  2. z

    zayat JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    my fellow jf's sorry for repeating the same joke
    adios
     
  3. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Don't mention, it's first time for me!!
     
Loading...