Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Ni Heshima kwa wakwe Au Nini???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katavi, Sep 2, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa mmoja jana amefanya kituko..........alikuwa kakaa kijiweni na rafiki zake, ghafla kwa mbali akamuona mama wa mkewe akija na njia ile kilipo kijiwe chao. Jamaa akakimbia na kujificha hadi yule mama apite, lakini na yule mkwe wake kumbe nae alimuona jamaa naye akabadili njia. Jamaa aliporejea pale wenzake wakaanza kumtania kwa kuwa muoga mbele ya mkwe wake lakini yeye akajitetea kuwa ile ni heshima..
    Hivi hii ni nini maana sehemu nyingine watu wanakimbia kabisa ili kukwepa tu wasikutane na wakwe zao wawapo barabarani......
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha Katavi hiyo ni nidhamu ya woga
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni nidhamu ya woga bana
    May be jamaa ana madhambi yake ndo maana kakimbia au wanakutana na mkwe wake maeneo ambayo siyo kabisa
    Ila kumuogopa kiaina hivyo ni nidhamu ya woga kabisa
     
  4. Mamamkwe

    Mamamkwe Senior Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Labda hakuwa na kitu mfukoni.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    labda mama mkwe ni mtu wa vizinga ndo mana.......................huh
     
  6. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inategemea alivaa vipi na alikuwa ktk hali gani pengine alikuwa anakwepa aibu
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ndio shida ukioa kwa wenye uwezo na wewe uwezo wako mdogo...kujiamini kwapotea kabisa.
     
  8. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni umasikini wa akili tu. Kwa nini umwogope Mama Mkwe? anapaswa kuheshimiwa sio kuogopwa.
    Jamaa kuna mambo hayaendi sawa kwenye familia yake ...
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    amekimbia deni! alikua anadaiwa na mama mkwe wake mahari ya binti hakua amemaliza kuilipa na aliahidi siku iyo angemaliza !
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Labda alikuwa kwenye situation ambayo kwa namna flani aliamini ingemtia aibu, so ili kuiepuka akaamua kukinyepesha kwa muda!!
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br
    Nakuunga mkono mamamkwe, hakuwa na njururu, mapesa mfukoni, hata ningekuwa mimi ningemkwepa kiaina.
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    upo kijiweni na washkaji,halafu mm mkwe anatokea unakimbia eti hauna kitu mfukoni_mama mkwe kama ana shida ndio akufuate kijiweni,...hamna kitu kama hicho_huyo jamaa ni muoga na hana lolote la kusingizia
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Nimeshasikia baadhi ya makabila wana huo utamaduni sijuhi mila ya kukimbia wakwe. Na ni makabila mengi tu yana huo utamaduni. Ila kwa hapa mjini; wakwe wengi wanakaa kochi moja kwani hatujali mila wala tamaduni.

    Hiyo nasikia iliwekwa ili kuepusha uzinifu kati ya mtu na mkwe wake. Na makabila yale ambayo mila hii walikuwa hawana kabisa kuna kesi nyingi za wababa kuzaa na wakwe zao.
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    ni kweli kabisa mkuu,...mama wa mke wako ni kama mama yako_sidhani kama ni busara kumuogopa hadi kukimbia vijiweni,...kwani hata mambo ya familia yakiwa sio sawa ndio mama mkwe aje kijiweni kuyasolve,.......jamaaa ni muoga bana
     
  15. M

    Maria77 Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama nyumba kubwa alivyotujuza ni mila tu kwani hamjui kuna kabila baba mkwe akiwa sebuleni mkeo haingii hata kumsalimia watasalimiana nje!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    Mimi nahisi nina uso wa mbuzi kabisa...hata mkwe aje anapepesuka na pombe sikimbii
    na kumsalimia nitamsalimia....lol
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    Nimewahi sikia sijui ni kweli kuwa kuna makabila....mume hakataliwi kitu
    kama mke mgonjwa unapewa mdogo mtu,ikishindikana mama mkwe anajitolea
    nalitafuta hilo kabila lol
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    makubwa hebu tuambie kabila gani hilo makaka zetu wakaoe!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kabila gani hilo?
     
  20. data

    data JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,800
    Likes Received: 1,670
    Trophy Points: 280
    hajamaliza mahari huyo..
     
Loading...