Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni hatari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bubu Msemaovyo, Nov 5, 2007.

  1. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2007
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama vile nilikuwa naota wakati nasoma taarifa hii katika gazeti la Mwananchi. Kwa kweli kama madaktari wetu hawatafuata procedure zao ipasavyo basi wananchi hawatakuwa na imani nao tena na hii ni hatari kwani wananchi wanaweza kujikita kwa waganga wa kienyeji a.k.a sangoma kuokoa maisha yao. http://http://www.mwananchi.co.tz/newsre.asp?id=2732

    Isitoshe kuna kila dalili kwamba huenda hata majibu wayapatayo wagonjwa baada ya kupeleka vipimo vyao yanaweza kuwa si sahihi katika maana kwamba si ya mhusika halisi. Hii ikienda katika vyombo vya sheria kuna siku atahukumiwa kifungo cha maisha yule ambaye awali kosa lake ni kukutwa na kuku asiye wake.
     
  2. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2007
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..ukipitapita vizuri humu,utakuta hii ishakuwa posted sehemu!
     
Loading...